Phỏng vấn Thực tập tại Sacombank

Các anh chị nào đang làm ở Sacombank cho em hỏi về yêu cầu chiều cao ạ: em đọc ở mục thể lệ thì ghi chiều cao tối thiểu đối với nữ là 1m58, nhưng ở mục chi tiết từng vị trí thì có vị trí chỉ yêu cầu 1m55 thôi. Em cao 1m55 nên ko bit là mình có đủ điều kiện để nộp hồ sơ thực tập hay ko?

Chi My Ngoc oi chi có thể nói rõ cho em hơn là test về vấn đề gì không a, tai em khoa quản trị kinh doanh nên kiến thức chuyên ngân hàng em chỉ biết cơ bản thôi à, hix chị biết thì giúp em với. Ah có test IQ ko chị?

Chi My Ngoc oi chi có thể nói rõ cho em hơn là test về vấn đề gì không a, tai em khoa quản trị kinh doanh nên kiến thức chuyên ngân hàng em chỉ biết cơ bản thôi à, hix chị biết thì giúp em với. Ah có test IQ ko chị?
thì trắc nghiệm 60 câu gồm nghiệp vụ, IQ, tiếng anh và vài câu kiến thức xã hội nữa bạn, 1,2 câu về sacom nữa bạn.nói chung là đủ cả nhưng ko khó đâu bạn.

Các anh chị có ai đã từng thực tập chỉ cho em chút nha. Em đang tính xin thực tập mà còn gà quá.

Thế túm lại có ai biết về việc Sacom đo chiều cao ko zạ?
Chỉ giùm mình với

Mình đã đi nộp hồ sơ vào Sacom hôm thứ 6 tuần trước rồi! Vào nộp thì nhân viên sẽ kiểm tra hồ sơ coi có đủ giấy tờ không, nếu không đủ sẽ bị trả về luôn ngay lúc đó. Giờ thì phải đợi 1 tháng sau mới có kết quả. Mà hi vọng mong manh quá! sv trường mình ai học TCNH cũng đổ xô nhau đi nộp để kiếm cơ hội, chua kể ở những trường ĐH lớn nữa. hix. Không biết sao đây.
Theo mình thì bạn cứ nộp đi, liều 1 lần. Biết đâu may mắn lại mỉm cười đấy! good luck!

rất tiếc là mình ở ngoài bắc ko cũng bon chen vô, mình thik môi trg làm việc của Sacom (nghe mọi người khen nên thik, chưa kiểm chứng :p)

Mình đã đi nộp hồ sơ vào Sacom hôm thứ 6 tuần trước rồi! Vào nộp thì nhân viên sẽ kiểm tra hồ sơ coi có đủ giấy tờ không, nếu không đủ sẽ bị trả về luôn ngay lúc đó. Giờ thì phải đợi 1 tháng sau mới có kết quả. Mà hi vọng mong manh quá! sv trường mình ai học TCNH cũng đổ xô nhau đi nộp để kiếm cơ hội, chua kể ở những trường ĐH lớn nữa. hix. Không biết sao đây.
Theo mình thì bạn cứ nộp đi, liều 1 lần. Biết đâu may mắn lại mỉm cười đấy! good luck!

Bạn ơi cho mình hỏi giấy tờ mình nộp bảng photo được ko? ví dụ bảng điểm hay bằng khen đó. Tại sợ không đậu mà mất thì chết.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
các bạn ơi cho mình hỏi là trên mẫu thông tin đăng ký có ghi là đề tài thực tập. Vậy là mình phải làm đề cuơng thực tập ah

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,486
Thành viên mới nhất
caipiaovnd1122
Back
Bên trên