MB MB tuyển dụng nhiều vị trí nhân sự cho các chi nhánh mới tại khu vực TPHCM [21.06.2015]

Cả nhà cho em hỏi ngu xíu, vị trí HCTH ở MB có áp chỉ tiêu doanh số không ạ?
À, mức lương đề nghị ở vị trí này thế nào ạ?
Em cảm ơn!!!!

Mọi ng ơi... bạn nào có down file TTUV về rồi thì share mình voiwsi. Mình ko vào web MB đc và ko down về được :((

hôm nay mới lên đây đọc bài...hic :( mình gởi hs đi mà ko nhận dc thư trả lời coi như xong :( ko có gởi lại lần nữa

có ai nộp chi nhánh Phú Nhuận mà được gọi đi test hay pv j chưa ạ. sao MB im lìm vậy ta, mình nộp hs và nhận được mail rep tự độg r mà vẫn chưa thấy tin tức j :(

các bạn chú ý nhé, gửi hồ sơ phải có mail rep lại nha, mình gửi 4 lần đều ko nhận được mail rep thì gọi hỏi anh nhân sự là em gửi như thế có được ko, anh trả lời là phải có mail tự động của ngân hàng mới được, anh bảo mình gửi lại lần nữa và để anh check lại hệ thống, sau khi kết thúc cuộc gọi mình gửi mail lại và có mail rep lại ngay.

bạn đã được thông báo j chưa bạn Khocliet, hay lại gọi lên nhân sự hỏi lần nữa nhỉ

Các bạn gửi mail chưa có phản hồi thì gửi lại ngay đi nhé, mình gửi 4 lần ko dc, gọi điện lên hỏi bên nhân sự, sau đó gửi đi thành công có thư trả lời tự động luôn.
Haizz! Mình gửi rồi mà ko kiểm tra lại. Ko thấy phản hồi thế là xong

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,582
Thành viên mới nhất
chadapri33win
Back