MB MB tuyển dụng nhiều vị trí nhân sự cho các chi nhánh mới tại khu vực TPHCM [21.06.2015]

mình thấy nộp các ngân hàng khác đều có mail trả lại, thấy MB k có nên k biết đã gửi thành công hay chưa nữa í :(

trong y/c có ghi là file gửi HS. z là ngoài TTUV còn cần file scan bằng này nọ à các bạn??

Có bạn nào gửi mail mà nhận dc phản hồi lại chưa? Mình gửi mà không thấy phản hồi ko biết có thành công ko nữa?

Các bạn gửi mail chưa có phản hồi thì gửi lại ngay đi nhé, mình gửi 4 lần ko dc, gọi điện lên hỏi bên nhân sự, sau đó gửi đi thành công có thư trả lời tự động luôn.

Các bạn gửi mail chưa có phản hồi thì gửi lại ngay đi nhé, mình gửi 4 lần ko dc, gọi điện lên hỏi bên nhân sự, sau đó gửi đi thành công có thư trả lời tự động luôn.

gửi lần cuối như thế nào mới được trả lời lại vậy bạn

các bạn chú ý nhé, gửi hồ sơ phải có mail rep lại nha, mình gửi 4 lần đều ko nhận được mail rep thì gọi hỏi anh nhân sự là em gửi như thế có được ko, anh trả lời là phải có mail tự động của ngân hàng mới được, anh bảo mình gửi lại lần nữa và để anh check lại hệ thống, sau khi kết thúc cuộc gọi mình gửi mail lại và có mail rep lại ngay.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,592
Thành viên mới nhất
kyzsvaass2365
Back
Bên trên