sau 6 tháng học việc mà ko đạt chỉ tiêu thì vẫn out hả bạn? Vậy mất 1 năm luôn ròi còn j
thường sau khi qua học việc thì ở lại ký 1 năm luôn trừ phi bạn k muốn làm tiếp thôi, vì MB cũng mất nhiều công sức đào tạo mà

Tập sự MB thấy bóc lột quá, như các ngân hàng khác tập sự hay CTV dù lương thấp vẫn dc KPi, còn MB chả dc cái gì. Khuyên mọi người nên suy nghĩ cho kỹ!
tập sự Mb vẫn có lương chứ, ngoài ra còn môi trường và đào tạo ở Mb rất tốt

Sao có mấy chi nhánh ko có danh sách thế ak :(( Hay CN ko tuyển đc tập sự nào ,,ai có thể giải thích cho e huhu

Bữa thi viết đọc là trên 76% mới qua bài thi mà lúc nộp bài có dòng chữ nho nhỏ thông báo là ko qua rồi,... :((

Mình và mấy bạn xug quanh cũng có dòng k đậu mà chị canh thi bảo k chính xác đâu :D
mình thấy nó ghi trên 70% mới đậu đó

vãi, trên 70% thì mình trượt chắc :(( Có bạn nào đi test nhưng ko có tên trong ds tâp sự ko?

quy trình phỏng vấn MB chưa chuyên nghiệp .. Trong 5 phút chưa quyết định được nhiều yếu tố ..Một số chi nhánh phỏng vấn khá đông nhưng danh sách thi viết chỉ vài người..Sau quá trình thi viết và phỏng vấn lại lần 3 sẽ oke hơn. Và phỏng vấn lần 3 tối thiểu phải 45 phút.. Một số HO về chi nhánh phỏng vấn chưa đủ trình độ kiến thức về kinh tế để phỏng vấn nữa.hiiii đôi điều chia sẻ ..
5' đủ để quyết định Nhiều thứ lắm bạn ạ. Đừng vội phán là k chuyên nghiệp :3

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,584
Thành viên mới nhất
calvinharrismer
Back