MSB Maritime Bank tuyển dụng GDV Ngân hàng Đại Chúng tại TPHCM [09.11.2013]

The recipient's mailbox is full and can't accept messages now. Please try resending this message later, or contact the recipient directly.
mình gửi mà toàn bị tình trạng này, chắc đến tối gửi lại. Cảm ơn bạn nhiều nhé.
Ở cái link này http://www.msb.com.vn/tuyen-dung/khu...tp-ho-chi-minh
Chỗ giao dịch viên Ngân hàng đại chúng, cột bên trái có 2 cái mail để cậu gửi tới đó, tớ gửi cả 2, cả 2 chị trông coi 2 cái mail đó đều gọi cho tớ =))
phuongvt@mtalent.com.vn,
quyendtm@mtalent.com.vn

vị trí này hình như tuyển ở Hà Nội mà cocghe ?? mình vào xem thông tin thì thấy Nơi làm việc: Hà Nội.

Vừa nộp lúc 4h chiều nay, 5h23 được hẳn 2 chị Maritime gọi báo chiều mai 3h đi test giao dịch viên :D
Ko ngờ nhanh tới thế :)

chắc dạo này đang cần người lắm nên gọi nhanh thế chứ j mà mới 1 tiếng rưỡi mà họ cập nhật nhanh thế nhỉ? chúc bạn may mắn nhé , mà bạn học ĐH nào thế?

Bạn Emily Anderson ơi cho mình hỏi mình gủi hồ sơ theo mẫu qua mail mà mình không biết gửi ảnh và chữ ký làm sao nó được định dạng mở bằng excel hic. Bạn chỉ giùm mình nha, cảm ơn bạn nhiều:).

chắc dạo này đang cần người lắm nên gọi nhanh thế chứ j mà mới 1 tiếng rưỡi mà họ cập nhật nhanh thế nhỉ? chúc bạn may mắn nhé , mà bạn học ĐH nào thế?
Uh, cảm ơn cậu PVCombank mới sáp nhập năm nay, có lẽ bên đó thiếu người chăng? tớ học tài chính ngân hàng NEU, mới tốt nghiệp xong vào HCMC tìm việc :D

Bạn Emily Anderson ơi cho mình hỏi mình gủi hồ sơ theo mẫu qua mail mà mình không biết gửi ảnh và chữ ký làm sao nó được định dạng mở bằng excel hic. Bạn chỉ giùm mình nha, cảm ơn bạn nhiều:).
Ảnh thì bạn vào insert rồi chọn picture là được mà, tớ vẫn insert được :D, còn chữ ký thì ko cần đâu, đánh máy tên của cậu vào chỗ đó là được.
Ngta kêu bạn đi test ở đâu vậy?
Tới 180-192 Nguyễn Công Trứ, tầng 25
Đó là trụ sở của MSB ở HCMC
http://www.msb.com.vn/b-mang-luoi/b-cac-chi-nhanh/khu-vuc-tp-ho-chi-minh

@ EMILY : 1 chị mới gọi đt cho mình hỏi sơ qua về kinh nghiệm và lý do nghỉ chỗ cũ xong nói xem xét lại nếu thấy phù hợp thì gửi mail hoặc gọi đt , chắc out rồi wa , công nhận nhanh thật mới gửi mail xong khoảng 1 tiếng sau gọi đt , chắc họ đang cần người rất gấp đó =.="
Test chắc là sơ tuyển hay thi tuyển luôn bạn?

- - - Updated - - -

đôi khi trả lời thật thà quá cũng dễ out nhưng sự thật là thế thì biết nói sao hơn đây , haiz , chắc phải tìm 1 cơ hội khác vậy =.="

hiz, hồi sáng mình quên mang theo điện thoại bên maritime gọi nên không biết là gọi hỏi dò trước hay hẹn đi test. Chán ghê

mà sao lạ vậy nhỉ Maritime bank tuyển cho NH Đại Chúng là sao? là tuyển cho PVCOMBANK phải ko?
PVCOMBANK sáp nhập nên cần tuyền gấp nhiều nhân viên đó , nghe chị lúc nãy nói lương bằng chỗ làm cũ của mình thì cũng khoảng 5tr mấy thì phải , chúc các bạn may mắn nha , mình thì out rùi :(

hiz, hồi sáng mình quên mang theo điện thoại bên maritime gọi nên không biết là gọi hỏi dò trước hay hẹn đi test. Chán ghê

bạn có kinh nghiệm đi làm chưa? nếu chưa thì chắc gọi thi test còn nếu đi làm rồi thì ngta dò hỏi xem kinh nghiệm thế nào rồi lý do nghĩ chỗ cũ đó

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,772
Thành viên mới nhất
info8xbett
Back
Bên trên