MSB Maritime Bank tuyển dụng GDV Ngân hàng Đại Chúng tại TPHCM [09.11.2013]

Mình thấy cái vị trí này ai thi cũng đậu hết thì phải. Hôm qua họ còn nhầm, tưởng mình chưa thi nên gọi đt tiếp cho mình đi thi cũng vị trí này luôn nữa kìa. Tuyển gì mà lắm thế ko biết. Đậu mà cũng chả thấy vui gì hết :(

Bạn nộp vị trí GDVCB mà MSB gọi bạn đi làm tư vấn tài chính à? Bạn nộp hồ sơ lúc nào thế? Mình nộp cũng lâu rồi mà chưa được gọi @@

Bạn nộp vị trí GDVCB mà MSB gọi bạn đi làm tư vấn tài chính à? Bạn nộp hồ sơ lúc nào thế? Mình nộp cũng lâu rồi mà chưa được gọi @@
Rồi sẽ có lúc gọi thôi bạn ạ. Cái vị trí tư vấn tài chính kia ai thi cũng đậu hết ý. Ai nộp GDV cũng đc đi gọi vị trí này. Bạn chờ đi :)

Rồi sẽ có lúc gọi thôi bạn ạ. Cái vị trí tư vấn tài chính kia ai thi cũng đậu hết ý. Ai nộp GDV cũng đc đi gọi vị trí này. Bạn chờ đi :)

Mình nộp hồ sơ trực tuyến trước khi hết hạn, hệ thống báo thành công, sau đó mình nộp lại qua mail để phòng trường hợp nộp trực tuyến ko vào hệ thống, nhưng lúc đó đã hết hạn rồi. Thấy lâu quá không gọi nên mình hơi lo, ko biết có nên nộp lại không?

Mình đã nghỉ việc sau 3,5 ngày ngồi ngáp ruồi tại Nhg. hehe :)
Ủa, vậy là bạn nghỉ làm luôn hả, công việc nặng hay sao mà nghỉ vậy?
Mình vừa gặp trưởng phòng giao dịch, mình bên giao dịch viên, đang đợi kết quả phản hồi từ ngân hàng, hổng biết có
được nhận vào ko nữa

Ủa, vậy là bạn nghỉ làm luôn hả, công việc nặng hay sao mà nghỉ vậy?
Mình vừa gặp trưởng phòng giao dịch, mình bên giao dịch viên, đang đợi kết quả phản hồi từ ngân hàng, hổng biết có
được nhận vào ko nữa
Vậy chắc là đc rồi đó bạn ạ. Mình đậu chỗ khác nên nghỉ chứ đã làm gì đâu. GDV chỗ CN mình làm toàn ngồi chơi ko à, ko nặng đâu. Bạn yên tâm :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,579
Thành viên mới nhất
charlieparkerme
Back
Bên trên