Kinh nghiệm Thi tuyển vào Ngân hàng Hàng hải Maritime Bank

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Mọi người cho mình hỏi là có bạn nào nộp thi tuyển vị trí [FONT=&amp]CHUYÊN VIÊN TƯ VẤN TÀI CHÍNH CÁ NHÂN[/FONT] của cái Ngân hàng cá nhân Maritime tuyển dụng mà được gọi chưa vậy ?
Tiện thể các bạn cho minh xin số nhân sự bên maritime được k ?
Họ sẽ Gửi mail cho mình báo đi thi test nhé, kết quả có rất nhanh :D
Mình thi và PV 1 vòng rồi, ko biết thế nào, còn 1 vòng nữa....

mình có kết quả hoàn thiện hồ sơ vào 15h ngày 16/4 phỏng vấn qua 2 vòng.

---------- Post added 14-04-2012 at 10:55 AM ----------

Mình mới nhận được email thông báo 16/04 đến PV vòng 1. Hơi lo vì đang bị nhiễu thông tin. Hic
ko có gì phải lo lắng đâu. Họ hỏi vài câu về bản thân. thôi mà. Rồi về đợi 3 ngày nhận đc sms vòng 2

Các bạn nào từ đầu năm đến giờ đã thi và PV vị trí GDV HCM được gọi trúng tuyển rồi thì hê lên nhé.
Quan sát trên mấy forum đều y chang nhau: Maritime tổ chức thi và PV vị trí GDV nhiều đợt lắm rồi, hết đợt này đến đợt khác mà chưa thấy ai nói là mình trúng tuyển cả.

Câu hỏi là : em có huy động được 1 tháng 4 tỷ tiền tiết kiệm không, có huy động được thẻ M1 2 tỷ không. Nếu làm được, chị nhận em ngay về chi nhánh của chị, thêm nghiệp vụ chở tiền bằng xe máy nữa nhé =))

Câu hỏi là : em có huy động được 1 tháng 4 tỷ tiền tiết kiệm không, có huy động được thẻ M1 2 tỷ không. Nếu làm được, chị nhận em ngay về chi nhánh của chị, thêm nghiệp vụ chở tiền bằng xe máy nữa nhé =))

Bạn nên trả lời rằng là nhà em có 4 tỷ thì chị nên xác định lại: em sẽ phỏng vấn chị chứ không phải chị phỏng vấn em ;))

Có ai biết đề tiếng anh của msb ntn không? độ khó ra sao? là ngữ pháp cơ bản hay chuyên ngành?
giúp tớ với! sắp thi rồi mà ...

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,682
Thành viên mới nhất
vientrehoamanwe
Back