Kinh nghiệm Thi tuyển vào Ngân hàng Hàng hải Maritime Bank

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
mọi người cho mình hỏi : nộp hồ sơ vào MSB trực tuyến, mục upload CV thì mình gửi CV theo ý mình đúng k nhỉ? Mà sao mình thấy hầu như các vị trí không có thời hạn nhỉ

bác nào có kết quả phỏng vấn chuyên viên tư vấn tài chính cá nhân chưa? e thi hôm 12/4 xong pv luôn mà giờ vẫn chưa thấy hồi âm.

bác nào có kết quả phỏng vấn chuyên viên tư vấn tài chính cá nhân chưa? e thi hôm 12/4 xong pv luôn mà giờ vẫn chưa thấy hồi âm.
Hi Mình cũng PV sáng 12/04 :D
Chị tuyển dụng bảo 1 tuần mới có bạn ah, chờ đợi thôi, mà qua thì vẫn còn 1 vòng nữa mà :D

Cả nhà ơi. Thế phỏng vấn vòng 1 gồm những gì thế? mai tớ đi phỏng vấn rồi. giờ lo quá. Chắc cũng chỉ giới thiệu bản thân,điểm mạnh điểm yếu thôi nhỉ? Có hỏi về nghiệp vụ ko cả nhà. Ai đi phỏng vấn rồi cho em kinh nghiệm với.....

Cả nhà ơi. Thế phỏng vấn vòng 1 gồm những gì thế? mai tớ đi phỏng vấn rồi. giờ lo quá. Chắc cũng chỉ giới thiệu bản thân,điểm mạnh điểm yếu thôi nhỉ? Có hỏi về nghiệp vụ ko cả nhà. Ai đi phỏng vấn rồi cho em kinh nghiệm với.....
mai bạn pv vị trí j thế? Mình gửi lâu rồi mà chả đc gọi j cả, ghét ghê

hôm nay có ai đi hoàn thiện hồ sơ không nhỉ. hẹn 3 tuần rồi đi đào tạo. Mà ko biết thế nào

hôm nay có ai đi hoàn thiện hồ sơ không nhỉ. hẹn 3 tuần rồi đi đào tạo. Mà ko biết thế nào
có t đây..3 tuần nữa là đúng rồi..đợi 1-2 đợt tuyển sau mới co đi đào tạo cả thế :)))

---------- Post added 16-04-2012 at 07:46 PM ----------

vòng 1 chỉ hỏi qua 2-3 câu hỏi nhẹ nhàng thôi mà bạn chỉ 10 p là cùng ..gt bản thân nhé, gia đình ,và bạn hiểu về cv ntn ...hoặc thêm cậu bạn làm ntn để huy động 2 tỷ..oke bạn cứ tự tin thì vòng 1 qua là chắc :D

---------- Post added 16-04-2012 at 07:47 PM ----------

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
bạn hôm nay có thiếu tờ phiếu đăng kí vào msb không. hihi. có khi ngồi cạnh tớ. tớ mặc áo xanh

Tớ phỏng vấn ở vị trí CVQHKH CN. ở 88 Láng Hạ cậu à. Tớ gửi cách đây 1 tuần thôi. :D
Có ai mai đi vs tớ ko?? Phỏng vấn thế nào thế??

---------- Post added 16-04-2012 at 08:52 PM ----------

mai bạn pv vị trí j thế? Mình gửi lâu rồi mà chả đc gọi j cả, ghét ghê
Tớ phỏng vấn vị trí CVQHKH CN ở 88 Láng Hạ. Tớ gửi được 1 tuần rồi. Thấy họ gửi mail và nhắn tin qua điện thoai.
Mai có ai đi phỏng vấn vs tớ ko??????

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,809
Thành viên mới nhất
thud
Back