Kinh nghiệm Thi tuyển vào Ngân hàng Hàng hải Maritime Bank

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
e chào các bác, bác nào làm trong maritime cho e hỏi xíu, tình hình là e vừa pass vị trí kiểm soát tín dụng bên maritime, cho e hỏi về quy trình từ khi nhận thông báo đến khi đi làm là như thế nào và mức lương tại vị trí này sao ạ??? Mong các tiền bối chỉ giáo

lội ngược dòng đọc 58 trang toàn còm men chê làm em hoang mang quá, lại toàn thông tin về vị trí SA. Cả nhà ơi, thứ 2 em được gọi đi phỏng vấn vị trí Hỗ trợ tín dụng, ai có kinh nghiệm pv vị trí này cho em hỏi chút về dạng câu hỏi? với lương với ạ. Trong mail gửi em bản mô tả công việc thì nó giống vị trí trợ lý quan hệ khách hàng ở các bank khác hơn. vẫn gặp khách, bán chéo sản phẩm...

Cả nhà có ai biết sdt nhân sự ở hà nội k ạ. E lội mí page trc các bác bảo máy lẻ 108 hoặc 109 mà em gọi đến toàn báo thao tác k đúng

Cả nhà có ai biết sdt nhân sự ở hà nội k ạ. E lội mí page trc các bác bảo máy lẻ 108 hoặc 109 mà em gọi đến toàn báo thao tác k đúng
Bạn ơi thế số máy là bao nhiêu đấy bạn
Mình đc gọi pass nhưng chưa thấy mail đến muốn gọi để xác nhận thông tin

Cho e hỏi là sao vị trí CS bên Maritime bây h tuyển chỉ cần qua vòng hồ sơ và phỏng vấn 1 vòng là xong ạ
Sao e phỏng vấn có 1 vòng đã đc gọi đến chi nhánh Maritime Hồ Gươm rồi ạ
Với nếu e pass thì có đc gửi mail k ạ hay chỉ mỗi gọi điện thông báo đến chi nhánh này chi nhánh nọ thôi ạ. Tại e nhận được mỗi điện thoại mà chờ cả chiều chả thấy mail đến để xem chi tiết thế nào có phải mang j đi theo không :3
Với e cũng còn chưa biết pass chưa hay là lại bị gọi đến chi nhánh để lại pv lần 2 thì ngon

Anh chị cho em hỏi môi trường, chế độ bên MSB thế nào ạ? Lương cho nhân viên mới ở hội sở thì khoảng bao nhiêu ạ?

mọi người cho em hỏi phỏng vấn CVQHKH ở maritime là 2 vòng hay có phải thi tuyển gì thêm không ạ

mn ai có kinh nghiệm phỏng vấn HTTD doanh nghiệp ở maritime bank cho e xin kinh nghiệm với ạ.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,506
Thành viên mới nhất
youhuihuodong22
Back
Bên trên