Kinh nghiệm Thi tuyển vào Ngân hàng Hàng hải Maritime Bank

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Các bạn các anh chị ơi
Cho mình hỏi 1 vài điều nhé,vị trí CV tư vấn tài chính cá nhân và CV tư vấn khách hàng cá nhân,giống và khác nhau ở điểm nào ạh,lương bổng và phụ cấp 2 vị trí này như thế nào?
Cho em hỏi thêm 1 câu là nếu mình pv vị trí CV tư vấn khách hàng cá nhân thì nên chuẩn bị những kiến thức gì ạh.vị trí này co cho vay hay khống.

Em chuẩn bị câu này nhé, anh hỏi nè
Câu chính : Nhà em có giàu không, có nhiều mối quan hệ không,em có huy động về khoảng 4 tỷ/tháng không ?
Câu Phụ : Em có chấp nhận được áp lực không, em có thể đi tiếp khách được không ?
Hết, trả lời được câu 1 là đỗ 80% rồi, thêm câu dưới là 99%
Đỗ là cái chắc

- - - Updated - - -

Các bạn các anh chị ơi
Cho mình hỏi 1 vài điều nhé,vị trí CV tư vấn tài chính cá nhân và CV tư vấn khách hàng cá nhân,giống và khác nhau ở điểm nào ạh,lương bổng và phụ cấp 2 vị trí này như thế nào?
Cho em hỏi thêm 1 câu là nếu mình pv vị trí CV tư vấn khách hàng cá nhân thì nên chuẩn bị những kiến thức gì ạh.vị trí này co cho vay hay khống.
Em chuẩn bị câu này nhé, anh hỏi nè
Câu chính : Nhà em có giàu không, có nhiều mối quan hệ không,em có huy động về khoảng 4 tỷ/tháng không ?
Câu Phụ : Em có chấp nhận được áp lực không, em có thể đi tiếp khách được không ?
Hết, trả lời được câu 1 là đỗ 80% rồi, thêm câu dưới là 99%
Đỗ là cái chắc

Có anh chị nào đã làm vị trí CS(hay CA) ở Maritime Bank vào chia sẻ kinh nghiêm cho em với. Về chỉ tiêu/lương thưởng ra sao?

Anh ơi em đậu vị trí CS(hay là CA trước đây). Bên đó chào lương cứng 6tr/tháng. Không biết là mức lương này bắt buộc phải hoàn thành chỉ tiêu 100% mới được nhận đúng không anh?!
- - - Updated - - -

- - - Updated - - -

Lại có thêm một bạn đi chở tiền rồi :D

Anh ơi em đậu vị trí CS(hay là CA trước đây). Bên đó chào lương cứng 6tr/tháng. Không biết là mức lương này bắt buộc phải hoàn thành chỉ tiêu 100% mới được nhận đúng không anh?!

anh nghỉ làm ở đấy 2 năm rồi, sao biết cơ chế thế nào mà tư vấn giờ

có bác nào có kinh nghiệm hay hiểu biết về chương trình young leader của maritime bank thì chỉ mình với, mới nhận đc mail mời đi thi viết 4 môn : IQ, anh văn, cử lý tình huống, toán học, mà cái toán học này phạm vi ra đề thế nào? đi làm mấy năm giờ quên hết rồi mà ko biết phạm vi ra đề thế nào ko sao mà ôn tập nổi các bác ạh :(

t ms nhận đc mail chuẩn bị thi tuyển vị trí GDV, bạn nào thi rùi cho mình hỏi hình thức thi thế nào vậy ạ

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,506
Thành viên mới nhất
youhuihuodong22
Back
Bên trên