Review Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Đông Á

Dear các anh chi và các bạn !
Hôm qua mình vừa gửi hồ sơ vào NH Đông Á với vị trí Nhân Viên Tín Dụng
sáng nay vừa nhận được tin nhắn báo là đi sơ tuyển vào đầu tuần sau rùi
Đây là lần đầu tiên đi thi tuyển vào Ngân hàng của mình.
Xin hỏi có anh chị và các bạn nào biết về việc sơ tuyển thi tuyển ở bên EAB với chứng danh NVTD này chưa? xin chỉ giáo với
Mình đang ôn tập kiến thức tín dụng, lần đầu hồi hộp quá, tuy đã đi làm ở các công ty chứng khoán hơn 1 năm rồi.
Cảm ơn :bz:bz:bz

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
các em cứ đợi đi, gọi lần lần đó, anh làm lãnh lương rùi mà hôm nay có bạn cùng pv với mình mới gọi lên ký hợp đồng đi làm đó, đợi đi và hy vọng, nhưng phải ko care chuyện lương nha.

Anh ơi, anh đang làm ở EAB ạ? :)

Em đang ở miền Bắc, em mới tốt nghiệp, 31/7 em sẽ bay vào Sài Gòn, bắt đầu sống và làm việc lâu dài ở đây
Em vừa nhận được email gọi đi sơ tuyển vị trí nhân viên kinh doanh ngoại hối ngày 3/7
Em gọi điện số Điện thoại: (84-8) 3995 1483 , xin được sơ tuyển ngày khác, hoặc sơ tuyển qua điện thoại; nhưng máy tự động trả lời là phải quay số nội bộ
Số nội bộ hoặc số của phòng nhân sự bên EAB là số nào ạ? :)
Em Cảm ơn nhiều ạ :)

Oh... my... God! Chờ... gần 2 tháng, hôm nay Đông Á mới gửi mail mời đi thi tuyển, hơ hơ
Chúc mừng bạn. Mình thấy họ gửi mail lâu rồi nói qua sơ tuyển, vòng tiếp theo là phỏng vấn. Chờ hoài chẳng thấy nay bạn đi thi tuyển chắc là cũng sắp tới phỏng vấn rồi. :) Một tia hy vọng.

không biết làm việc ở EAB thì thế nào nhỉ?

như làm gdv có bị ép chỉ tiêu không mọi người?

Hôm trước em pv vị trí Hỗ trợ tín dụng chưa có kết quả mà nó mới đăng tuyển vị trí này nữa kìa, ko biết sao luôn

đông á đang chuyển đổi, em cứ apply tiếp đi, trước sau j cũng có 1 vé vào đông á thôi, vì..."vài ngày là có vài chỗ trống".
cố lên, hẹn gặp e tại đông á.

à, muốn đậu thì pv sơ tuyển hay pv chính thức đừng chỉ chỏ là e đầy tài năng, mà hãy thể hiện khát vọng muốn được làm việc lâu bền cho đông á, phát triển bản thân đi đôi với sự phát triển đông á mặc cho đời sống vật chất có như thế nào đi nữa (salary đó).

làm tín dụng (hỗ trợ) tầm 4,5 trieu (giao dịch viên, kế toán cũng ngần này)
làm PTKD là 6 triệu (gross) - chỉ tiêu 1 tỷ huy động, 1 tỷ cho vay (bù đắp qua lại cho nhau được chung quy là 2 tỷ động-vay), và 6 thẻ visa trong đó có 2 -3 thẻ vip. - chỉ tiêu quá nhẹ so với các bank khác nên lương cũng ko cao hơn - em làm giỏi sẽ có phần commission như các bank khác vậy.

thêm nữa là....mới đăng tuyển thêm vì group mình vào và ra đó em, và các chi nhánh khác có thể cũng đang phát sinh nhu cầu nên tuyển thêm . apply nữa đi nhóc

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,509
Thành viên mới nhất
pk88us
Back
Bên trên