HOT Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Đại Dương - OceanBank

anh ơi cho e hỏi là thi viết tay hay là thi trên máy ạ? thi xong thì khoảng bao lâu có kết quả vậy anh ?

hic mình cũng được gọi đi thi viết QHKH ở Hải Phòng sáng chủ nhật này.Có bạn nào thi cùng mình ko nhỉ ???

bạn ơi,địa điểm thi ở Hải phòng là gì nhỉ.Lúc được thông báo quên mất
Mình ở thái bình,cũng ham hố ra thi

Dear Quannd2, anh có thể cho em hỏi phỏng vấn vị trí quản lý rủi ro hoạt động và thị trường hôm 21/06/2012 đã có kết quả chưa ạ?cảm ơn anh rất nhiều

Hôm qua mình được gọi thi test ở số 1 Đào Duy Anh. Nhưng hôm nay họ gọi lại bảo mình không phải test nữa, chờ lịch phỏng vấn thôi. Bạn nào gặp tình huống tương tự ko. Không thi test thì sẽ có 2 vòng phỏng vấn đúng không nhỉ?

mình cũng đc gọi đi test ở chi nhánh qn, đang bị ốm nên lúc nghe đt cứ á ng trên zời ấy, chỉ nhớ là 8h chủ nhật ở cột đồng hồ :(( ai thi ở chi nhánh quảng ninh cho m thêm thông tin với

@Mng: Hiện tại mình đang lv tại Oceanbank chi nhánh Hà Nội. Đợt này các chi nhánh đang thiếu cv quan hệ kh nên các chi nhánh tự sắp xếp tổ chức thi tuyển cv qhkh cho cn mình. Nếu các b nộp ở vị trí khác thì đợi bên nhân sự sắp xếp sau nha. Với cn nhánh mình thì tổ chức thi vào chủ nhật tuần này ở trường Tây Sơn, hình thức thi là trắc nghiệm trên giấy, có thể có 2 câu trắc nghiệm đúng sai giải thích (mình cũng chưa thấy đề, chỉ thấy chị hành chính bảo vậy :D). Đợt này cn đang cần tuyển gấp cv qhkh nên việc chấm và pv yên tâm là sẽ nhanh, các b ko phải chờ đợi lâu đâu, yên tâm. Chúc mng thi tốt nhá ^^

mình ứng tuyển vị trí cv khách hàng, ngân hàng gọi sáng chủ nhật 30/06 đi test, ko biết test ko hay còn phỏng vấn j ko bạn nhỉ?

hee mình cũng TB nè , ra thi xem seo :D 347 Tô Hiệu ấy à ,hehe đồng hương cùng nhau tiến bộ nha :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,685
Thành viên mới nhất
youhuihuodog55
Back
Bên trên