HOT Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Đại Dương - OceanBank

hôm t5 ngày 28/06/2012 vừa rồi mình đi phỏng vấn vị trí Chuyên viên quản lý ứng dụng và phát triển phần mềm tại Hội sở chính Oceanbank Hà nội, mình nghĩ là mình bị out vì người ta hỏi nghiệp vụ và các tài khoản trong bảng kế toán mà mình không trả lời được. hix.. mình thấy hơi tiếc vì đã qua được vòng thi IQ, Tiếng Anh, Nghiệp vụ ( tự luận) rồi.

Ban oi cho hoi so nhan toi cho ban co phai 8169 ko vay. Mai minh cug di thi ma minh lo tay xoa mat tin nhan rui. Gio khong biet dia chi thi o dau nua. Mih chi nho la ocean sai gon. Thi 8h30 kho nho o dau nua. Ban co phai thi ocean sai gon khong . Thanks

mình nhận tn từ 8149,ocean bank sai gon đó ban. ở 185-187 nguyễn thái học quận 1 nha bạn. mai thi 8h30, có gì mai gặp bạn:D

Uh, thanks ban nhieu nha. Mih cung khog biet co dung cho do ko nua. Tai so tnhan cua minh la 8169 co. O cho tran nhan tong cung thi nua. Chac phai di som coi thu co ten cho nao. Thanks so much. Goodluck!

@Mng: Hiện tại mình đang lv tại Oceanbank chi nhánh Hà Nội. Đợt này các chi nhánh đang thiếu cv quan hệ kh nên các chi nhánh tự sắp xếp tổ chức thi tuyển cv qhkh cho cn mình. Nếu các b nộp ở vị trí khác thì đợi bên nhân sự sắp xếp sau nha. Với cn nhánh mình thì tổ chức thi vào chủ nhật tuần này ở trường Tây Sơn, hình thức thi là trắc nghiệm trên giấy, có thể có 2 câu trắc nghiệm đúng sai giải thích (mình cũng chưa thấy đề, chỉ thấy chị hành chính bảo vậy :D). Đợt này cn đang cần tuyển gấp cv qhkh nên việc chấm và pv yên tâm là sẽ nhanh, các b ko phải chờ đợi lâu đâu, yên tâm. Chúc mng thi tốt nhá ^^
Thế a Anh, em cũng thi quan hệ khách hàng, thank anh vì đã bật mí một số thông tin ^^

hôm t5 ngày 28/06/2012 vừa rồi mình đi phỏng vấn vị trí Chuyên viên quản lý ứng dụng và phát triển phần mềm tại Hội sở chính Oceanbank Hà nội, mình nghĩ là mình bị out vì người ta hỏi nghiệp vụ và các tài khoản trong bảng kế toán mà mình không trả lời được. hix.. mình thấy hơi tiếc vì đã qua được vòng thi IQ, Tiếng Anh, Nghiệp vụ ( tự luận) rồi.
Mây ơi, tớ Huế nè. Đi pv về chán kinh khủng, tại mình lười quá, chứ anh chị ấy cũng có hỏi gì xa vời đâu, đang tự trách mình đã bỏ lỡ 1 cơ hội:)|

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,811
Thành viên mới nhất
Phụ Kiện Hè
Back
Bên trên