Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
t vừa đi pv về. run quá. anh chị ấy hỏi 1 lúc 3 câu liền. t run quá gt bản thân xong, quên mất. xem ra k có duyên với ACB r. chúc các bạn may măn. hic

Mình đi test CSR cá nhân hôm 22/1 ở kinh dương vương thì 25 nhận được tn phỏng vấn ngày 28 ở 444 cmt8. Xong 30/1 thì có chị bên acb đt báo là đạt rồi, hồ sơ của mình lúc mang đi pv cũng đầy đủ hết nên chị bảo k cần bổ sung thêm. Nói qua tuần sẽ có thông báo mới. Mình cũng đang đợi không biết bao giờ đi ký offer nữa. Gần về quê ăn tết rồi. Hic.
Bạn ơi đi pv vị trí này ng ta hỏi gì vậy bạn? Hỏi nghiệp vụ gì không bạn? Chỉ mình vài tip để pv với, mình thấy hơi run^^

hôm qua phỏng vấn ở PCT, hso mình thiếu bảng điểm nên hôm nay có chị gọi bảo mai bổ sung, không biết là tết này nở hoa ko đây

Các bạn ơi, mình hỏi chút, mình thi PFC được IQ 20/27,Tiếng Anh 28/30,Nghiệp vụ 5/10, 3/10, 10/10. Vậy mình trượt rồi phải ko. Huhu, cái tội ko mang máy tính+ nháp

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,672
Thành viên mới nhất
nemomerch
Back
Bên trên