Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
M đki CN HNoi, thi hom 19.1 ở HQV kqua 21/27; 26/30; 46/60 mà sao chẳng thấy đc gọi :((((((( có bạn nào đc đi pv thư hỏi nhân sự xem còn dơt pv nào nữa k vậy

mình là dân ngoại đạo. chưa từng apply vào ngân hàng. run quá. có bạn nào cùng cảnh ngộ k?

đừng có mất hi vọng, mấy bữa trước mình chờ đợi tới mức ko hi vọng gì, tự nhiên 1 ngày có người gọi đi pv, người ta phân về chi nhánh gần với địa chỉ mình ghi trong phần thông tin, nên cũng phải tùy thôi bạn à, mình cũng chưa chắc đậu mà
Umh. hi vọng mình không bị rớt. Mình ở khu vực Tân Bình nên chắc không cho phỏng vấn chi nhánh ở Thủ Đức. bạn cho mình hỏi hôm bạn phỏng vấn có bao nhiêu người vậy?

Umh. hi vọng mình không bị rớt. Mình ở khu vực Tân Bình nên chắc không cho phỏng vấn chi nhánh ở Thủ Đức. bạn cho mình hỏi hôm bạn phỏng vấn có bao nhiêu người vậy?
Hôm đó mình đi pv thì nghe cô pgđ nói là 2 người, nhưng mà hình như mình tới sớm nên chưa thấy được bạn kia

Có bạn nào được gọi đi pv cho mình xin số đthoại phòng nhân sự ở HQV đc k nhỉ. Mình muốn liên lạc để xin chuyển giờ test vtri PFC. Tks b rất nhiều

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,808
Thành viên mới nhất
gleemerch
Back
Bên trên