Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
huhu,vay rot roi, cac ban di thi may man

Chưa chắc đã rớt đâu bạn.
Cứ chờ đợi đi. Mình đăng ký từ đợt tháng 9.
Đến cuối tháng 10 với được gọi đi test. Vừa òi mới đi phỏng vấn gdv ở hp về.
A giám đốc dễ tính còn chị bên phòng nghiệp vụ thì xoay nhiều dã man. K biết có wa k nữa.

mình đi pvan đợt 6/10, đợi mãi chẳng có kết quả, nghe theo mọi người mình gọi điện hỏi phòng nhân sự, cũng được thông báo là k được nhận mail nhưng cũng k có tên trong danh sách trúng tuyển, vậy là mình cũng mất 2 tháng đợi chờ với ACB. mọi người cố lên nha!

họ hỏi bạn j vậy. mà mình đăng ký đợt tuyển 6/10, bạn đăng ký tháng 9 ko biết ngân hàng này có tuyển theo đợt ko nhỉ.
hix, thôi bạn cố gắng thi trúng biết đâu sau này bạn lại phỏng vấn mình

họ hỏi bạn j vậy. mà mình đăng ký đợt tuyển 6/10, bạn đăng ký tháng 9 ko biết ngân hàng này có tuyển theo đợt ko nhỉ.
hix, thôi bạn cố gắng thi trúng biết đâu sau này bạn lại phỏng vấn mình

Ngân hàng làm việc rất chuyên nghiệp. Nếu hồ sơ bạn đậu thì khoảng 2 tuần họ sẽ gọi. Thường thời gian chờ của ACB từ 1-2 tuần cho mỗi lần chuyển tiếp.

Mình nộp hoàn thiện hồ sơ từ cuối tháng 9, đến giữa tháng 10 mới thông báo trúng tuyển, đến cuối tháng 10 thì lại bị gọi đi phỏng vấn tiếp lần nữa để nhận việc, nói chung là ngân hàng ACB làm thủ tục lâu lắm, đợi lâu lại cứ tưởng mình bị rớt ấy chứ, với cả mất hết cả cảm hứng đi làm

uh
thanks bạn nha
mà bạn có bt sđt của phòng nhân sự acb ko?kq bạn thế nào?
0439447880 an so may le 0 đó bạn.

---------- Post added 03-11-2011 at 05:24 PM ----------

Mình cũng đi pv hôm mùng 7, đợi lâu sốt ruột nên gọi điện đến phòng nhân sự họ nói là có kết quả lâu rùi. Họ sơ suất vì ko gửi mail cho mình.
bạn thi vị trí gì vậy.Mình hỏi chị ấy bảo gửi hs lên hs chưa có tbao.nan

Không biết đợt PV cộng tác viên phát hành thẻ tín dụng đã có ai được gọi chưa. Bác nào có làm ơn báo với. :((

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,679
Thành viên mới nhất
88betgroupnet
Back
Bên trên