Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
hix, có ai được gọi đi phỏng vấn vị trí nhân viên tư vấn tài chính ở HP rùi ko, mình được gọi bổ sung hồ sơ rùi ko thấy được gọi đi phỏng vấn j nữa , là sao hả mọi ng, báo mình với

B gọi lên phòng nhân sự xem thế nào ? Đứa B Tớ bị hủy kết quả thi do ACB k gọi đc :(

---------- Post added 02-11-2011 at 10:37 AM ----------

đc thông báo đỗ hôm 18/10 bạn ạ. tớ chờ 10 ngày thì chị ấy gọi tiếp báo lịch kí HĐ. :) bạn cũng ở PT à? thi vào vị trí j đấy?
B được thông báo đi đào tạo ở HN hay PT thế ? Tớ thi RA ở HN B à :D

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
B gọi lên phòng nhân sự xem thế nào ? Đứa B Tớ bị hủy kết quả thi do ACB k gọi đc :(

---------- Post added 02-11-2011 at 10:37 AM ----------

B được thông báo đi đào tạo ở HN hay PT thế ? Tớ thi RA ở HN B à :D

tớ chỉ biết 21 có lịch học thôi. chưa biết địa điểm ở đâu, học trong bao lâu. :-s

Pà con ui! có cai NH nào mới PV ko, báo cho mình biết với, mình đang làm việc bẽn này hơi bận chut 1, ko có thời gian tìm hiểu, có gì nhờ pà con giúp nha, thanks nhìu nhìu

Mình cũng vừa được chị phòng nhân sự gọi 3/11 đi pv đấy. Mình pv vị trí CSR, còn bạn?
sáng nay tớ cũng được gọi đi phỏng vấn tại 15 Hoàng Diệu vào sáng mai, vị trí quan hệ khách hàng, không biết vị trí này thì hỏi những gì nhỉ mong mọi người chỉ giáo!!!

mình đi pv hôm 7/10 mà cũng ko thấy có phản hồi gì cả
lo lắng quá. ko bt mình đã bị out hay chưa nữa
có ace nào bt ko share mình với?

Mình cũng đi pv hôm mùng 7, đợi lâu sốt ruột nên gọi điện đến phòng nhân sự họ nói là có kết quả lâu rùi. Họ sơ suất vì ko gửi mail cho mình.

ACB Hải Phòng gọi 03/11 đi phỏng vấn rùi đó bạn, đc gọi chưa?

Mình được gọi òi bạn ạ. Mai đi phỏng vấn nè. Mà lo we' trời.
Thi toàn trắc nghiệm k biết có hỏi nghiệp vụ k nhỉ?
Hay là chỉ hỏi tình huống thôi.

---------- Post added 02-11-2011 at 04:33 PM ----------

Mình cũng vừa được chị phòng nhân sự gọi 3/11 đi pv đấy. Mình pv vị trí CSR, còn bạn?

t cũng được gọi đi nè. Nhưng tớ pv giao dịch viên.
Mai kiểu j chúng mình chẳng gặp nhau. Hi.
Cùng chúc nhau may mắn na'

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,791
Thành viên mới nhất
wstar77club
Back