Kinh nghiệm thi tuyển & phỏng vấn vào AgriBank - NHNNo

Thân chào cả nhà! em mới nộp hồ sơ thi tuyển vào vị trí tín dụng agribank mà không biết bây giờ họ thi theo hình thức trắc nghiệm hay tự luận. hix. Mọi người giúp em với.........
ah em thi đợt tuyện dụng toàn hệ thống đợt này. hạn nộp hồ sơ 25,26-10 anh em nộp thi cho vui!

Hôm nay chắc là có các bạn nhỉ, hi vọng là thế ~~~, chờ đợi dài hết cả cổ rồi ~~~

Dậy bạn còn bít chi nhánh nào ko có lương V2 nua hok dậy? mà mới vô cũng được tính V2 àhh???

---------- Post added 09-12-2011 at 08:28 AM ----------

có phai chi nhánh nào làm ăn ko hiệu quả hoặc có nợ xấu thì ko có lương V2 phai hok bạn???

Các bạn luôn mơ vào Agri, nhưng ko phải chi nhánh nào làm ăn cũng hiệu quả đâu và giám đốc chi nhánh là những ô/bà vua , muốn bạn nghỉ là nghỉ à. he he

Các bạn luôn mơ vào Agri, nhưng ko phải chi nhánh nào làm ăn cũng hiệu quả đâu và giám đốc chi nhánh là những ô/bà vua , muốn bạn nghỉ là nghỉ à. he he

Mình ko hiểu ý bạn là gì...Nhưng đừng làm không khí thêm căng thẳng nữa... Chuyện chính bây h là ko biết khi nào có KQ khu vực 4 & 5 và KQ ra sao... Thế thôi! Còn nếu bạn muốn cung cấp thông tin ngoài lề gì thì please nói cho rõ ràng và đầy đủ!

Mình ko hiểu ý bạn là gì...Nhưng đừng làm không khí thêm căng thẳng nữa... Chuyện chính bây h là ko biết khi nào có KQ khu vực 4 & 5 và KQ ra sao... Thế thôi! Còn nếu bạn muốn cung cấp thông tin ngoài lề gì thì please nói cho rõ ràng và đầy đủ!
Bạn đúng là người trẻ, bạn muốn đi làm, bạn thần tượng công việc mình mơ ước, nhưng tôi chỉ cho bạn thực tế nó sẽ khác, bạn muốn hiểu sao thì hiểu. Còn nếu may mắn vào được chi nhánh tốt thì đó là giấc mơ thành hiện thực. Chúc các bạn may mắn

Tin chính thức là ở cn mình sẽ hoàn thiện hồ sơ trong 2 ngày: hnay và ngày mai (08-09/12). Sang t2 bọn mình sẽ bắt đầu thử việc 60 ngày. Mọi giấy tờ gốc NH sẽ giữ lại. Còn bạn nào có thắc mắc j nữa t sẽ giải đáp
P/s: về cái giấy khám sk thì cn t còn yêu cầu thêm xét nghiệm HIV và xét nghiệm ma tuý.
Thế cậu thi chi nhánh nào. KV 1 có thông báo là từ ngày 10-20 hoàn thiện đầy đủ hồ sơ (có bản gốc để đối chiếu). Chẳng lẽ chi nhánh của cậu tự quyết riêng được àh? http://agribank.com.vn/31/838/tin-t...c-1--2--to-chuc-tai-ha-noi---29-11-2011-.aspx

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,684
Thành viên mới nhất
lijpemerch
Back
Bên trên