Kinh nghiệm thi tuyển & phỏng vấn vào AgriBank - NHNNo

Thân chào cả nhà! em mới nộp hồ sơ thi tuyển vào vị trí tín dụng agribank mà không biết bây giờ họ thi theo hình thức trắc nghiệm hay tự luận. hix. Mọi người giúp em với.........
ah em thi đợt tuyện dụng toàn hệ thống đợt này. hạn nộp hồ sơ 25,26-10 anh em nộp thi cho vui!

Vụ luơng v1 và v2 thì mình có nghe nói, ai biết thông tin gì về chi nhánh Thành Đô ko, ko ai thi vào chi nhánh đó ah.

Khu vuc 4 khi nao co ket qua vay cac ban oi, co ban nao co tin tuc gi khong, may hom nay minh mat an mat ngu luon do! Hixhix!

KV4 và KV5 mỏi mòn chờ đợi. Bữa thi không biết ra làm sao hết nên càng chờ lâu lại càng đau tim :(

có bạn nào biết ở ngoài HN nộp hồ sơ ở chi nhánh hay là nộp ở trụ sở chính chỗ Nguyễn Cơ Thạch nhỉ?

có ai thi CN10, kv4 ko? nghe nói CN10 đã rút hết chỉ tiêu rùi ko tuyển nữa, haizzz

Có mình nè :D, nhưng mà hôm đi phỏng vấn thấy mấy bạn nói là lấy điểm từ cao xuống rồi mới phân công vào các chi nhánh (nội thành) bạn ah, không biết thế nào nữa , tin đó có chắc ko bạn, CN 10 chỉ lấy 1 tín dụng,1 luật, 1 thẻ thôi, khu vực 5 có bạn biết đậu thì chắc danh sách xong hết rồi ấy, không biết bao giờ Agri mới post danh sách nhỉ, hóng quá đi!

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Mong rằng đêm nay có KQ KV4,5 nếu ko phải chờ đến thứ hai 12/12/2011

Chời ơi, nếu lấy điểm từ trên xuống thì mình chắc out quá, sao hem lấy theo từng chi nhánh nhỉ? Huhu >.<

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,809
Thành viên mới nhất
thud
Back
Bên trên