Kinh nghiệm thi tuyển & phỏng vấn vào AgriBank - NHNNo

Thân chào cả nhà! em mới nộp hồ sơ thi tuyển vào vị trí tín dụng agribank mà không biết bây giờ họ thi theo hình thức trắc nghiệm hay tự luận. hix. Mọi người giúp em với.........
ah em thi đợt tuyện dụng toàn hệ thống đợt này. hạn nộp hồ sơ 25,26-10 anh em nộp thi cho vui!

hello chị.em cũng cn VP nè.ng VT lun ^^
mùng 10 là vào t7 mà.chuyển qua t2 ngày 12 đi để em xem nếu liên lạc được mấy ng còn lại (cả kế toán) thì cùng đi. Gặp gỡ giao lưu luôn B-)

---------- Post added 02-12-2011 at 11:58 PM ----------

mình làm như sau
6 tờ séc + 9 tờ unc = 690k
6 tờ séc + 4 tờ unc = 440k
=> 5 tờ unc = 250k
vậy 1 unc = 50k và 1 sec = 40k

Cái này sợ là giống hệ phương trình 2 ẩn quá, có được ko nhỉ?

mình mới đi pv về, chờ đợi cả buổi sáng.các bạn pv sau cố gắng lên nhé.

Gửi mí bạn pv kế toán khu vực 4 chiều 3/12 và sáng 4/12:
IQ: đến 90% giống với kv 1 nên các bạn cứ yên tâm nhé, chỉ có điều đáp án để có số điểm tối đa là k thể biết nên dù có làm đc cũng k khẳng định là đc điểm cao.
PV: hỏi 3 mẹ làm nghề gì (chi vậy ta?); thế nào là chứng từ ghi sổ và chứng từ gốc; báo cáo tài chính gồm những loại nào?; số liệu thống kê và số liệu kế toán có gì khác nhau?; 1+1= ý sếp (các bạn nghĩ sao); và 1 số cái nữa nhưng cũng đơn giản.
Túm lại là mình biết đc 3đ IQ thoy, phần còn lại phải nhờ vào ý trời, 50/50 vậy, híc >,<

Gửi mí bạn pv kế toán khu vực 4 chiều 3/12 và sáng 4/12:
IQ: đến 90% giống với kv 1 nên các bạn cứ yên tâm nhé, chỉ có điều đáp án để có số điểm tối đa là k thể biết nên dù có làm đc cũng k khẳng định là đc điểm cao.
PV: hỏi 3 mẹ làm nghề gì (chi vậy ta?); thế nào là chứng từ ghi sổ và chứng từ gốc; báo cáo tài chính gồm những loại nào?; số liệu thống kê và số liệu kế toán có gì khác nhau?; 1+1= ý sếp (các bạn nghĩ sao); và 1 số cái nữa nhưng cũng đơn giản.
Túm lại là mình biết đc 3đ IQ thoy, phần còn lại phải nhờ vào ý trời, 50/50 vậy, híc >,<

Good luck to you! Chac la se som co ket qua thoi vi gio da la thang 12 roi, ban nao dau thi tu 1/1 sẽ ky hop dong day!

mình mới fong van kế toán về. Nhưng mình đang đi làm ở vị trí thanh toán quốc tế nên toàn bị hỏi về TTQT
1/ Học trường nào? Trường đó ở đâu?
2. Đi làm chưa? Làm những việc j? Giám đốc cơ quan là ai?
3. So sánh về dịch vụ TTQT của Ngân hàng nong nghiệp với các NHTM khác?
4/ Nếu dc tuyển dụng mà chuyển đi chi nhánh khác có đồng ý ko?
5/ Bố mẹ làm j? Công tác ở đâu?
6/ Em có fai là ng năng động ko?
Mấy cái nữa về dịch vụ Ngân hàng, phí....
2 câu 2 iq về toa tàu hỏa và chia phiếu dự thưởng mà các bạn trc đã post.
Mình bị cận thị hok mang kính nên ko nhìn dc mình dc bao nhiêu điểm, hihhiixhix

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,608
Thành viên mới nhất
hczghsgemwwin
Back