Kinh nghiệm thi tuyển & phỏng vấn vào AgriBank - NHNNo

Thân chào cả nhà! em mới nộp hồ sơ thi tuyển vào vị trí tín dụng agribank mà không biết bây giờ họ thi theo hình thức trắc nghiệm hay tự luận. hix. Mọi người giúp em với.........
ah em thi đợt tuyện dụng toàn hệ thống đợt này. hạn nộp hồ sơ 25,26-10 anh em nộp thi cho vui!

mình mới đi pv về, chờ đợi cả buổi sáng.các bạn pv sau cố gắng lên nhé.
Bạn nì pv kế toán hả? Có làm đc hem? Mình cũng mới về. Thấy vô pv mà cứ hết người này đến người kia ra vô làm náo loạn hết cả í.

oh. mình pv kế toán. hic, ko nhìn được nhiêu điểm IQ nữa, ko biết thế nào nữa bạn ơi.Bạn thế nào?

---------- Post added 03-12-2011 at 11:53 AM ----------

Gửi mí bạn pv kế toán khu vực 4 chiều 3/12 và sáng 4/12:
IQ: đến 90% giống với kv 1 nên các bạn cứ yên tâm nhé, chỉ có điều đáp án để có số điểm tối đa là k thể biết nên dù có làm đc cũng k khẳng định là đc điểm cao.
PV: hỏi 3 mẹ làm nghề gì (chi vậy ta?); thế nào là chứng từ ghi sổ và chứng từ gốc; báo cáo tài chính gồm những loại nào?; số liệu thống kê và số liệu kế toán có gì khác nhau?; 1+1= ý sếp (các bạn nghĩ sao); và 1 số cái nữa nhưng cũng đơn giản.
Túm lại là mình biết đc 3đ IQ thoy, phần còn lại phải nhờ vào ý trời, 50/50 vậy, híc >,<

bạn được 3d IQ ah, cao thế, hi ngưỡng mộ quá

oh. mình pv kế toán. hic, ko nhìn được nhiêu điểm IQ nữa, ko biết thế nào nữa bạn ơi.Bạn thế nào?

---------- Post added 03-12-2011 at 11:53 AM ----------

bạn được 3d IQ ah, cao thế, hi ngưỡng mộ quá
Ax, mình cũng bị cận mà k mang kính nên có thể nhìn sơ sơ thôi. Thấy mấy chú cứ đánh 1,2 gì gì đó nên đoán vậy chứ chưa chắc là điểm trung bình là 3đ. Bạn số thứ tự bi nhiêu? Mình số 23, bàn 4. Thấy mấy chú cũng dễ nhưng lại k trả lời đc câu hỏi nên cũng chưa dám kết luận gì. Mình thi chi nhánh Hùng Vương í, còn bạn?

Ax, mình cũng bị cận mà k mang kính nên có thể nhìn sơ sơ thôi. Thấy mấy chú cứ đánh 1,2 gì gì đó nên đoán vậy chứ chưa chắc là điểm trung bình là 3đ. Bạn số thứ tự bi nhiêu? Mình số 23, bàn 4. Thấy mấy chú cũng dễ nhưng lại k trả lời đc câu hỏi nên cũng chưa dám kết luận gì. Mình thi chi nhánh Hùng Vương í, còn bạn?

mấy chú ấy hỏi những câu hỏi gì vậy bạn

Gửi mí bạn pv kế toán khu vực 4 chiều 3/12 và sáng 4/12:
IQ: đến 90% giống với kv 1 nên các bạn cứ yên tâm nhé, chỉ có điều đáp án để có số điểm tối đa là k thể biết nên dù có làm đc cũng k khẳng định là đc điểm cao.
PV: hỏi 3 mẹ làm nghề gì (chi vậy ta?); thế nào là chứng từ ghi sổ và chứng từ gốc; báo cáo tài chính gồm những loại nào?; số liệu thống kê và số liệu kế toán có gì khác nhau?; 1+1= ý sếp (các bạn nghĩ sao); và 1 số cái nữa nhưng cũng đơn giản.
Túm lại là mình biết đc 3đ IQ thoy, phần còn lại phải nhờ vào ý trời, 50/50 vậy, híc >,<

1+1=ý sếp, mình ko hỉu câu này lắm, bạn có thể giải thích cho mình và các bạn hỉu với ha....thanks bạn....:)

Các bạn ơi có ai biết đi nhận quyết định từ mùng 10 tới 20 tháng 12. thế thì phải đào tạo sau ngày 20????:-"
đào tạo tập trung ở hà nội hay là tỉnh nào về tỉnh ấy vậy???
và đào tạo trong bao lâu nhỉ???:-"
@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-

Mình cũng bàn số 4 nè bạn, hjx...mấy chú hỏi toàn no vụ ko? mình chẳng biết đâu mà lần, bạn trả lời được ko?

minh xin loi vi xem nham nhung con nhieu viec ban chua biet dau, nen minh van giu y kien do cua minh, tieu cuc thi noi tieu cuc thoi!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,096
Tổng số thành viên
351,839
Thành viên mới nhất
for88ooo1
Back
Bên trên