[Khẩn cấp] về danh sách thi đợt 1 của MB 17/04/2013

khẩn cấp, các anh chị em cứu em với
Hiện tại là lúc nộp hồ sơ, em đăng kí SME của HCM, sau đó hứng lên đăng kí thêm cái CIB ở Hội sở (em ở HCM). Em chỉ đăng kí thử sức thôi, ai dè cái chính là SME thì bị loại còn CIB thì dc thi viết. Làm thế nào bây giờ ạ T_T em là sinh viên làm gì có tiền mà chạy ra HN thi. Hiện tại em xin hỏi là có thể đổi để em thi SME được không ạ, hoặc nếu không thì anh chị cho em địa chỉ của phòng nhân sự khu vực phía Nam, TP HCM để em lên trực tiếp trình bày, hu hu hu, gấp lắm ạ.
PS: anh chị nào làm ở vị trí CIB thì có thể cho em biết vị trí này công việc chủ yếu là như thế nào ạ, lương thưởng ra sao, làm ở HCM có được không ạ T_T

Không bù cho mình, bị loại ngay từ vòng hồ sơ, bạn cho mình suất ấy đi cũng được :) Buồn ơi là sầu. Mà thực ra cũng
chẳng hiểu họ loại hồ sơ kiểu gì, may rủi chăng :((((((((

Không bù cho mình, bị loại ngay từ vòng hồ sơ, bạn cho mình suất ấy đi cũng được :) Buồn ơi là sầu. Mà thực ra cũng
chẳng hiểu họ loại hồ sơ kiểu gì, may rủi chăng :((((((((
Thật ra hồ sơ của mình rất đẹp đó bạn :p nên chắc dc ưu ái
Đêm qua mình xem danh sách SME của HCM, không thấy tên, buồn ơi là sầu :) Mình thức tới tận... 1h30 sáng ^_^, đọc đi đọc lại như không tin vào mắt mình nữa. Mình lục tung 3file của HCM ra, tìm mãi, tìm mãi,... Chán nản! Mình gửi SME HCM thì đc reply, còn HO thì nhận cái thông báo full box. Sáng dậy, mình cũng lục lại lần nữa, dù biết rằng là không có tên. Chợt nhớ là lúc lội hơn 15 pages hồi tối, có anh bảo là thông báo lộn xộn cuối cùng cũng thấy tên, mình điên máu tải tất cả các file danh sách xuống, kể cả Hưng Yên (mình có nộp cho nó đâu, thậm chí CNTT cũng tải luôn @@) với hy vọng rất chi là mong mong. Chợt thấy tên mình, mừng hết lớn :)) (bạn thử làm như vậy xem, tải hết tất cả xuống, vì nghe nói có 1 số bạn đăng kí khối nguồn vốn bị đẩy qua KHCN)
Mình có kinh nghiệm ở 1 NH khác ^_^, hình như là loại mấy cái chiều cao cân nặng trước, rồi tới trường, khoa, lớp nào, blah blah, còn kinh nghiệm làm việc với học tập sao mà lọc bằng máy cho được :).
Thật ra mình nghĩ là người ta chấm theo điểm đó bạn, như xếp hạng tín dụng, rồi vì chỗ ngồi hạn chế lúc thi, người ta lọc từ trên xuống dưới theo chỉ tiêu. Thế là xong ^_^
Cách này sẽ làm mất rất nhiều người tài :D (quan điểm riêng)

Em ghi hồ sơ đăng ký dự thj là được 7.0 , mà tới đây tháng 6 trường em mới bảo vệ xong , thì em tính ra được 69 , như vậy thì có bị làm sao không ạ :(

có gì mai bạn gọi cho hội sở giờ hành chính trình bày vs nhân viên xem sao, ráng năng nỉ ng ta, ko thì có cơ hội làm ngoài hội sở cũng oai đấy nhá

có gì mai bạn gọi cho hội sở giờ hành chính trình bày vs nhân viên xem sao, ráng năng nỉ ng ta, ko thì có cơ hội làm ngoài hội sở cũng oai đấy nhá

Tiền đâu mà bay ra HN bây giờ :D đang nghèo lắm lắm. Với lại đất HN có vẻ không hợp với mình. Haiza, 1 phút ngu dại mà làm hại đời trai :((

Thật ra hồ sơ của mình rất đẹp đó bạn :p nên chắc dc ưu ái
Đêm qua mình xem danh sách SME của HCM, không thấy tên, buồn ơi là sầu :) Mình thức tới tận... 1h30 sáng ^_^, đọc đi đọc lại như không tin vào mắt mình nữa. Mình lục tung 3file của HCM ra, tìm mãi, tìm mãi,... Chán nản! Mình gửi SME HCM thì đc reply, còn HO thì nhận cái thông báo full box. Sáng dậy, mình cũng lục lại lần nữa, dù biết rằng là không có tên. Chợt nhớ là lúc lội hơn 15 pages hồi tối, có anh bảo là thông báo lộn xộn cuối cùng cũng thấy tên, mình điên máu tải tất cả các file danh sách xuống, kể cả Hưng Yên (mình có nộp cho nó đâu, thậm chí CNTT cũng tải luôn @@) với hy vọng rất chi là mong mong. Chợt thấy tên mình, mừng hết lớn :)) (bạn thử làm như vậy xem, tải hết tất cả xuống, vì nghe nói có 1 số bạn đăng kí khối nguồn vốn bị đẩy qua KHCN)
Mình có kinh nghiệm ở 1 NH khác ^_^, hình như là loại mấy cái chiều cao cân nặng trước, rồi tới trường, khoa, lớp nào, blah blah, còn kinh nghiệm làm việc với học tập sao mà lọc bằng máy cho được :).
Thật ra mình nghĩ là người ta chấm theo điểm đó bạn, như xếp hạng tín dụng, rồi vì chỗ ngồi hạn chế lúc thi, người ta lọc từ trên xuống dưới theo chỉ tiêu. Thế là xong ^_^
Cách này sẽ làm mất rất nhiều người tài :D (quan điểm riêng)

Bạn ới, vậy cuối cùng bạn có tên thi vị trí gì thế? trong DS của vị trí gì?
Lúc đầu bạn có đăng ký vị trí đấy k bạn?

Bạn ới, vậy cuối cùng bạn có tên thi vị trí gì thế? trong DS của vị trí gì?
Lúc đầu bạn có đăng ký vị trí đấy k bạn?

CIB của Hội Sở. Lúc đầu có đăng kí vị trí đó, nhưng mà ko có email phản hồi nên tưởng ko gửi đơn dc. Giờ nó báo thi mới chết chứ

- - - Updated - - -

có tin rồi đấy bạn vào trang chủ của NH tải về xem nhé!

Mình xem rồi bạn ơi. Nó y chang như anh Cocghe đưa tin. làm sao bây giờ nhỉ? chẳng lẽ bay ra HN thi @@

Các bạn ơi, thi vị trí này thì ôn ntn? Trên mạng không có ai up đề thi vị trí này thì phải :(
\

mình ko nghĩ có lọc bằng máy
mình chỉ có 1m55, nặng 40kg, chưa có kinh nghiệm, và nộp vào 8p trc khi hết h (mà hình như có bạn nộp muộn 5 tiếng vẫn đc gọi đi thi)
nếu lọc máy là mình tiêu ngay từ đầu rồi..

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,531
Thành viên mới nhất
mksportss
Back
Bên trên