VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng cán bộ trên toàn hệ thống (TDCN_T5.2015) [25.05.2015]

mình mới được nhận thư mời nhận việc vị trí bổ sung sau đợt pv chính. Cho mình hỏi lương thử việc ở vietin cho vị trí cán bộ KHCN là bao nhiêu vậy mọi người? mình ở chi nhánh Đồng Nai ạ :D, sau 2 tháng thử việc thì lương chính thức khoảng bao nhiêu mọi người có thông tin cụ thể cho đợt này không?

Thử việc để mấy xếp xem xét lại thêm thôi, các bạn đừng lo lắng :). Mà đợt này hình như nhân viên mới lương thấp hơn những lần trươc thì phải.:(

Thử việc để mấy xếp xem xét lại thêm thôi, các bạn đừng lo lắng :). Mà đợt này hình như nhân viên mới lương thấp hơn những lần trươc thì phải.:(
có trường hợp nào bị cho out sau 2 tháng thử việc k bạn? lương thấp thì khoảng nhiêu bạn có biết k? mình mới ra trường nên đây là lần đầu đi làm, cảm thấy áp lực quá

có trường hợp nào bị cho out sau 2 tháng thử việc k bạn? lương thấp thì khoảng nhiêu bạn có biết k? mình mới ra trường nên đây là lần đầu đi làm, cảm thấy áp lực quá
Muốn ko out sau 2 tháng thử việc thì nên tạo mối quan hệ tốt với đồng nghiệp và cấp trên đi bạn,hoàn thành tốt nhiệm vụ của mình là ok

Có bạn nào phỏng vấn bổ sung mà có kết quả chưa ạ. Hay là có bạn nào bắt đầu đi làm chưa? Ai có thông tin gì chưa

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,721
Thành viên mới nhất
Thanh tâm902
Back
Bên trên