VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng cán bộ trên toàn hệ thống (TDCN_T5.2015) [25.05.2015]

Mình pv bổ sung CN Quang Trung, thứ 2 tới bắt đầu thử việc. Bạn pv bổ sung hminjôm nào?
Mình pv bổ sung CN Quang Trung, thứ 2 tới bắt đầu thử việc. Bạn pv bổ sung hôm nào?
Mình mới pv bổ sung hôm thứ 7 tuần trước. Kiểu không phải pv đâu chỉ là vô nói chuyện rồi coi mình có đi làm hay không. Rồi kêu thứ 2 tuần sau đi thử việc nhưng lúc chiều nay mới gọi bảo đợi kết quả hội sở gửi về nữa nên chưa đi làm. Bữa lên chị trong chi nhánh còn hỏi cả nhà trọ cho. Giờ báo lại là chưa đi không biết sao luôn. Lại chờ!

Mình mới pv bổ sung hôm thứ 7 tuần trước. Kiểu không phải pv đâu chỉ là vô nói chuyện rồi coi mình có đi làm hay không. Rồi kêu thứ 2 tuần sau đi thử việc nhưng lúc chiều nay mới gọi bảo đợi kết quả hội sở gửi về nữa nên chưa đi làm. Bữa lên chị trong chi nhánh còn hỏi cả nhà trọ cho. Giờ báo lại là chưa đi không biết sao luôn. Lại chờ!
Lại còn HO nữa cơ à?

Mình cũng PV bổ sung hôm 14/7. Đang chờ KQ. Ko email j hết....
Bạn pv vô nói gì. Mình thì chỉ dặn dò r nói tính chất công việc, hỏi thông tin ca nhân. Đáng lẽ kêu thứ 2 đi thử việc mà mới thông báo lại lúc chiều là còn đợi kết quả pv từ hội sợ ;(( đợt trước đợi nữa tháng kết quả tạch. Đợt này đợi..mm

[QU.OTE="minhthangvb, post: 775288, member: 270810"]Lại còn HO nữa cơ à?[/QUOTE]
Uhm. Chị phòng tổ chức nói phải đợi có giấy mời đi làm từ HO mới dk. Chắc lại tạch r

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,684
Thành viên mới nhất
lijpemerch
Back
Bên trên