VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng bổ sung 61 cán bộ Chi nhánh [21.01.2013] (Update)

Chắc thi trên máy thui, thấy các ngân hàng bjo toàn thja à

- - - Updated - - -

Nhưng mà e mới năm 4, chưa bảo vệ tốt nghiệp có đc nộp k ạ, định nộp nhưng mà thấy có cả cam kết đã bảo vệ thja này..hjc

Tn năm 2012 b nhé! Vì khi vào phải xuất trình bằng cấp mới kí hợp đồng.đợt trước b mình họ y cầu thế.

Vừa mới nộp hs về
Chỗ mình họ còn chả biết có thu phí hay không
Họ nói nếu thu phí thì thông báo bổ sung sau
Mà mình hỏi khi nào thi họ nói trong tháng 1
Còn có mấy ngày nữa, mình lại chả bít nghiệp vụ mấy :(

Mình đi nộp lúc 9h50 ở CN Tp.Hà Nội. Số thứ tự 147, thu phí 100k nhưng k có biên lai :-s

mình mới tốt nghiệp liên thông đại học ngân hàng tphcm.có nên đi nộp thủ ko đây ta.hay là mình nộp mà bỏ bảng điểm ra.

Các bạn đã nộp đơn rồi ơi. Thấy hồ sơ ghi là nộp bản photo các văn bằng chứng chỉ chắc là chỉ cần photo thôi ko cần công chứng nhỉ? Bản công chứng nhà tớ hết sạch rồi mà h mới đọc được tin này. Hnay thì phường nghỉ rồi. Nếu cần công chứng thì tớ chạy ra công chứng ngoài vậy :( :( :(

Các bạn đã nộp đơn rồi ơi. Thấy hồ sơ ghi là nộp bản photo các văn bằng chứng chỉ chắc là chỉ cần photo thôi ko cần công chứng nhỉ? Bản công chứng nhà tớ hết sạch rồi mà h mới đọc được tin này. Hnay thì phường nghỉ rồi. Nếu cần công chứng thì tớ chạy ra công chứng ngoài vậy :( :( :(
Không cần công chứng đâu bạn ạ, nếu thi mà trúng tuyển thì họ mới yêu cầu thôi

Có nhiều bạn nộp vị trí Kiểm ngân thu quỹ không??? Nghiệp vụ ôn Kế toán Ngân hàng nhỉ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên