VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng bổ sung 61 cán bộ Chi nhánh [21.01.2013] (Update)

Hôm trước tranh thủ chạy lên nộp hồ sơ , mình học chuyên ngành Toán tài chính , nhưng mà ngành Hệ thống thông tin quản lý , thế là không nộp được . Chán ghê .

Kiểu nào cũng được bạn ạ, chỉ cần đủ và đúng các giấy tờ yêu cầu, nộp 100k là xong xuôi.

- - - Updated - - -

Đúng là chi nhánh hot mà, vài hôm thôi là đã cả trăm hồ sơ rồi
dùng đơn xin việc trong bộ hồ sơ bán sẵn có được k các bạn nhỉ

sắp tới thi rồi nên cũng muốn bổ sung kiến thưc 1 tý, cần nhờ anh em bạn bè giúp đỡ:)

Mình chưa hiểu khách hàng liên quan, nhóm khách hàng liên quan, quy định và tác dụng của khái niệm này, rồi khách hàng liên quan cấp 1 và cấp 2 là gì:|, ai biết chỉ giúp mình nhé, thank:)

Cho mình hỏi chút nhé, bạn mình ở Hà Nội, cũng học liên thông mà nộp được hồ sơ vào viettin,ko có người nhà, còn mình nộp thì ko nhận, mình cũng liên thông, có phải là hộ khẩu ở tỉnh nào thì học liên thông sẽ được nhận về tỉnh đó ko,

sắp tới thi rồi nên cũng muốn bổ sung kiến thưc 1 tý, cần nhờ anh em bạn bè giúp đỡ:)

Mình chưa hiểu khách hàng liên quan, nhóm khách hàng liên quan, quy định và tác dụng của khái niệm này, rồi khách hàng liên quan cấp 1 và cấp 2 là gì:|, ai biết chỉ giúp mình nhé, thank:)

Khách hàng liên quan và nhóm khách hàng liên quan là những khách hàng có mối quan hệ về chủ sỡ hữu. Ví dụ như cùng là công ty con của 1 tập đoàn, giám đốc này là thành viên sáng lập công ty nọ, hay là mối quan hệ gia đình... :D
Khách hàng liên quan cấp 1 là nhóm khách hàng có quan hệ với từ 2 chi nhánh trở lên.
Khách hàng liên quan cấp 2 là nhóm khách hàng có quan hệ với chỉ một chi nhánh.
Vài góp ý ^^

Cho mình hỏi chút nhé, bạn mình ở Hà Nội, cũng học liên thông mà nộp được hồ sơ vào viettin,ko có người nhà, còn mình nộp thì ko nhận, mình cũng liên thông, có phải là hộ khẩu ở tỉnh nào thì học liên thông sẽ được nhận về tỉnh đó ko,

Cái này ko chắc chắn bạn ah, nhưng trong yêu cầu thì Vietin ko nhận liên thông, bạn vs bạn ấy liên thông 2 trường khác nhau ah :S

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,809
Thành viên mới nhất
thud
Back
Bên trên