VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng 168 cán bộ chi nhánh trên cả nước [15.06.2013]

Mình nhờ người quen hỏi hộ. Chưa có kết quả đâu nhé các pạn. Xác định cứ ăn chơi dài. Tháng 9 đi làm nên chắc cùng lắm 2 tuần nữa có kết quả:(

ít nhất 4 lần/ngày tôi đều lên email, ub....để chờ kết quả thi Vietinbank, thế đấy các bạn ạ.

Mình có 1 vài thông tin chia sẻ cùng các bạn. Lúc trước mình cũng ham hố vào vietin lắm nhưng khi nói chuyện với con bạn thân thì mình k tơ tưởng nữa. Bạn mình làm vietin phú yên đó, kinh nghiệm hơn 3 năm nhé. lương cứng khoàng 4tr - 5tr hà, nếu đạt hết các chỉ tiêu thì được gần 10tr( tất cả các khoản), nếu k đạt được thì hưởng mức lương cứng thôi. Tuy nhiên, điều mình muốn nói ở đây là chỉ tiêu trên trời lắm.Đủ các chỉ tiêu hết nhưng mình chỉ hỏi về huy động vốn thôi. GDV huy động khoàng 5tỷ/ tháng và tăng dần theo từng tháng, NV ngân quỹ cũng 1 -2 tỷ và tăng theo tháng. Đúng là thu nhập của vietin là niềm mơ ước của nhiều người thật đấy nhưng nghĩ cho cùng thì tiền nào của đó thôi các bạn. Đây là những thông tin mình biết được, hi vọng không bị ném đá :D

Bạn naò cho mình hỏi là: Đaylà đọt tuyển tập trung trên toàn quốc thì liệu có thêm chi nhánh nào ở các tỉnh tuyển dụng nữa o nhỉ? Mình nộp hò ơ ở Hà Nội rùi mà đang xem chi nhánh nào ở tỉnh tuyển dụng để mình nộp. Mình ko biết liệu ở tình Nam Định có tuyển nữa ko để nộp ở đó.

Mình có 1 vài thông tin chia sẻ cùng các bạn. Lúc trước mình cũng ham hố vào vietin lắm nhưng khi nói chuyện với con bạn thân thì mình k tơ tưởng nữa. Bạn mình làm vietin phú yên đó, kinh nghiệm hơn 3 năm nhé. lương cứng khoàng 4tr - 5tr hà, nếu đạt hết các chỉ tiêu thì được gần 10tr( tất cả các khoản), nếu k đạt được thì hưởng mức lương cứng thôi. Tuy nhiên, điều mình muốn nói ở đây là chỉ tiêu trên trời lắm.Đủ các chỉ tiêu hết nhưng mình chỉ hỏi về huy động vốn thôi. GDV huy động khoàng 5tỷ/ tháng và tăng dần theo từng tháng, NV ngân quỹ cũng 1 -2 tỷ và tăng theo tháng. Đúng là thu nhập của vietin là niềm mơ ước của nhiều người thật đấy nhưng nghĩ cho cùng thì tiền nào của đó thôi các bạn. Đây là những thông tin mình biết được, hi vọng không bị ném đá :D

Mình thì cũng nghe nhiều người than cực lắm, nhưng mình chỉ muốn hỏi sao cực mà lương thấp vậy nhiều bạn không bỏ quách đi, làm chi mà làm lâu thế. Ở đâu thì cũng cực vậy thôi, chả có ở đâu sướng cả đâu bạn ah, cuộc đời đâu phải là màu hồng.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,670
Thành viên mới nhất
nguyengiahuy
Back
Bên trên