MÌNH NỘP Ở HD TỪ ĐỢT HẾT HẠN TRC 10/3, NỘP TẠI CHI NHÁNH Ở HD A NHẬN HỒ SƠ BÁO ĐỦ R MÀ MÃI K THẤY THÔNG BÁO J NHỶ? GIỜ LẠI TUYỂN TIẾP LÀ SAO, CÓ NÊN GỌI ĐIỆN ĐỂ HỎI KHÔNG NHỶ?
mình ở daklak, mình cũng nộp hạn 10/3 mà cũng chưa được gọi đi thi, chắc NH muốn nhận thêm hồi sơ rồi tổ chức thi 1 lúc

mình nộp đợt 10/3 và hnay đã nhận SMS báo ngày 21/3 lên hội sở test tại TPHCM
mình ở Đaklak mình cũng nộp đợt 10/3 mà chưa được gọi đi thi, bạn nộp ở đâu, thi làm tốt ko, có tính toán nhiều ko? mình nge nói thi Ngiệp vụ với av mà ko biết có IQ, kiến thức xã hội ko

Chỉnh sửa lần cuối:
ai ở Bình Định điểm danh cái.
đã có sms ngày 21 thi mà k pik nên ôn cái j nữa
..............................
mem nào có đề hay tài liệu j cho m xin với
thank all !!!!
mình nộp ở ĐakLak đợt 10.3 mà chưa được gọi thi,bạn thi rồi làm tốt ko, đề như thế nào vậy, mình nge nói thi Ngiệp vụ với av mà ko biết có IQ, kiến thức xã hội ko

uhm.trắc nghiệm máy tính.cứ đc 50% trở lên là thấy an tâm rồi đó.vừa tuyển đợt 10/3 bây giờ lại thêm đợt 14/8.thấy cũng khá ảo sao ấy :D
Ngân hangf này nhân sự làm ăn chuyên nghiệp lắm, ko bgio ảo đâu, t đảm bảo luôn, ngân hàng này đang thiếu người mà, tuyển cũng đàng hoàng phết

Phải chi em vào đây đọc cm sớm nhẻy
Bác ứng tuyển điện toán chi nhánh 6 phải ko
em đang ngồi trong scb mà gõ ra đây, ai chém gdv lương 8 củ thì đập đầu vào tường hộ em nhé , sau khi hợp nhất lương giảm hết rồi
vớ vẩn, t mới nghỉ 4 tháng, t đảm bảo t làm o HN trừ bảo hiêm đi thực lĩnh mỗi tháng gần 8 tr đây, t có bảng lương đây

Phải chi em vào đây đọc cm sớm nhẻy
Bác ứng tuyển điện toán chi nhánh 6 phải ko
em đang ngồi trong scb mà gõ ra đây, ai chém gdv lương 8 củ thì đập đầu vào tường hộ em nhé , sau khi hợp nhất lương giảm hết rồi
bạn đang làm trong SCB ah? mình nộp đợt hạn 10/3 vừa thi test hôm 21/3.còn CN 6 là vừa mới đăng tuyển đợt mới 18/4 mà,bạn làm vị trí gì ở CN nào thế ?

scb có sơ tuyển hok mọi người sáng nay ra nộp hso gdv chị nhân sự bảo kết thúc đợt nộp sẽ có 1 buổi pvan sơ tuyển ? có ai thi mà phải qua sơ tuyển chưa
có sơ tuyển phỏng vấn nữa ah? vòng 1 mà căng vậy.không lẽ GDV nộp quá nhiều.hôm nay tui dẫn bạn gái tui đi nộp GDV lun nè :D

Chỉnh sửa lần cuối:
mình ở Đaklak mình cũng nộp đợt 10/3 mà chưa được gọi đi thi, bạn nộp ở đâu, thi làm tốt ko, có tính toán nhiều ko? mình nge nói thi Ngiệp vụ với av mà ko biết có IQ, kiến thức xã hội ko
tui thi ở HCM,có đầy đủ hết bạn ah ? tui thi CNTT nên không rành bên Kinh Tế lắm,chỉ bik môn nghiệp vụ kinh tế 60 câu và môn anh văn 30 câu thi trắc nghiệm trên máy tính

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,808
Thành viên mới nhất
gleemerch
Back
Bên trên