Thi trắc nghiệm hết hả mấy bạn? Có tính toán à?
trắc nghiệm hết,các ngành kinh tế thì nghiệp vụ riêng,anh văn riêng.ngành kỹ thuật thi 1 môn nghiệp vụ = tiếng anh luôn :(.Thi xong biết làm trúng đc bao nhiêu liền,còn việc đc vô phỏng vấn hay không phải chờ nhân sự thông báo

trắc nghiệm hết,các ngành kinh tế thì nghiệp vụ riêng,anh văn riêng.ngành kỹ thuật thi 1 môn nghiệp vụ = tiếng anh luôn :(.Thi xong biết làm trúng đc bao nhiêu liền,còn việc đc vô phỏng vấn hay không phải chờ nhân sự thông báo
Vậy là thi trên máy tính phải ko? Như thế này hay đấy.

scb có sơ tuyển hok mọi người sáng nay ra nộp hso gdv chị nhân sự bảo kết thúc đợt nộp sẽ có 1 buổi pvan sơ tuyển ? có ai thi mà phải qua sơ tuyển chưa

Mình gọi hỏi cn Hải phòng. Họ lại bảo thi xong từ đợt trước rồi. Cái thông tin đăng tuyển chỉ là chung chung thôi. Ảo thế @@

mình thi về CNTT thi 1 môn nghiệp vụ 80 câu mà toàn = tiếng anh chuyên ngành,trúng có 36/80 thôi ah,khá chua
Phải chi em vào đây đọc cm sớm nhẻy
Bác ứng tuyển điện toán chi nhánh 6 phải ko
em đang ngồi trong scb mà gõ ra đây, ai chém gdv lương 8 củ thì đập đầu vào tường hộ em nhé , sau khi hợp nhất lương giảm hết rồi

hồ sơ nộp mỗi bản thông tin ứng viên qua gmail thôi hả các bạn?hay phải nộp bản cứng tại chi nhánh ứng tuyển?

mình nộp ở DakLak mà chưa được gọi đi thị, thi có IQ với kiến thức xã hội ko bạn, nghiệp vụ có tính toán nhiều ko bạn?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,675
Thành viên mới nhất
glaivemerch
Back
Bên trên