SCB [HOT] NHTMCP Sài Gòn (SCB) tuyển dụng GDV tại TPHCM, Đà Nẵng, Bà Rịa Vũng Tàu, T/Giang, B/Thuận, C/T

hôm trước tớ gọi điện hỏi được bên Nhân sự báo là sẽ tổ chức thi sau Tết nên mọi người cứ yên tâm ăn bánh chưng no nê rồi mới thi nhé ^^
Có thiệt vậy không bạn ??? Vậy sao có người được kêu đi test vậy ta ... Có lẽ nào .... :( Ủa, mà bạn nộp hồ sơ online hả ???

mình nộp bản cứng bằng bưu điện đó bạn.mình cũng nghĩ là chủ yếu chắc là kế toán. mà nghe mấy topic khác chia sẻ thì có cả nội dung về thẻ, TTQT với hiểu biết chung về ngân hàng nữa...nên cũng đang hoang mang...sợ mần hok có kịp :(
Bạn đi thi, ráng nhớ đề, rồi về nói cho bọn mình nghe với nhé .... Goodluck !!! :D

Có thiệt vậy không bạn ??? Vậy sao có người được kêu đi test vậy ta ... Có lẽ nào .... :( Ủa, mà bạn nộp hồ sơ online hả ???
ừa, tớ nộp online. có gọi điện cho bên Nhân sự, anh ý bảo là ngân hàng sẽ pv sau tết vì có nhiều bạn trước tết phải về quê. Ko hiểu sao giờ lại bạn được gọi đi test rồi :(
Híc, mai chắc là lại ôm hs bản cứng đi nộp thôi. Tớ thiếu hộ khẩu không biết có sao không mọi người nhỉ?

ừa, tớ nộp online. có gọi điện cho bên Nhân sự, anh ý bảo là ngân hàng sẽ pv sau tết vì có nhiều bạn trước tết phải về quê. Ko hiểu sao giờ lại bạn được gọi đi test rồi :(
Nếu người ta nói vậy thì mình cứ biết như vậy chứ sao giờ ... Bạn nộp trực tiếp mà thiếu hộ khẩu, nếu có ai hỏi thì bạn nói :"Cái đó mai mốt em trúng tuyển rồi em bổ sung sau !" :D

hôm qua mình đi thi viết về rồi, nghiệp vụ thì tập trung chủ yếu vào kế toán ngân hàng, có thêm về kĩ năng bán hàng và IQ/EQ....còn đề tiếng anh thì chủ yếu là t.anh chuyên ngành, theo mình là hơi khó.chắc tại mình ẹ tiếng anh quá :D.....ko biết có còn đợt nào nữa không mà hôm qua đi thi danh sách đã gần cả trăm người....@@

Chỉnh sửa lần cuối:
híc, thế có bạn nào nộp online mà được gọi đi ko? thế chắc là mình tạch rồi. Buồn quá :(

sao mình gửi mail, cách mấy ngày sau nhận đc mail tự độg báo k gửi đc..hic. Có ai giốg mình k? Hic

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,803
Thành viên mới nhất
tydotamtamli
Back
Bên trên