SCB [HOT] NHTMCP Sài Gòn (SCB) tuyển dụng GDV tại TPHCM, Đà Nẵng, Bà Rịa Vũng Tàu, T/Giang, B/Thuận, C/T

hnay mình nhận được tin nhắn đi thi rồi, nhưng ko biết phải ôn cái gì nữa.có ai có kinh nghiệm thi SCB hok? help mình với!!!:(

Hay là tùy vào chi nhánh nhỉ. chiều nay mình nhận được tin nhắn thứ 2 này đi thi nek. Mình apply ở Tp.HCM. Còn có 3 ngày, đang không biết ôn gì đây nữa....ai có kinh nghiệm help mình với! mình cám ơn nhiều lắm lắm!!! đang hơi bị hoang mang...:(

Chỉnh sửa lần cuối:
Trong mẫu thông tin của ngân hàng thấy có ghi nếu ứng tuyển vào Hồ Chí Minh và Hà Nội thì phải ghi rõ quận ứng tuyển, thấy ngân hàng ko nói gì hết thì mình phải ghi sao vậy mấy bạn?

Hay là tùy vào chi nhánh nhỉ. chiều nay mình nhận được tin nhắn thứ 2 này đi thi nek. Mình apply ở Tp.HCM. Còn có 3 ngày, đang không biết ôn gì đây nữa....ai có kinh nghiệm help mình với! mình cám ơn nhiều lắm lắm!!! đang hơi bị hoang mang...:(
ma ban apply chi nhanh nao the

mình không thấy thông tin tuyển cho chi nhánh nào nên chỉ ghi địa điểm là Tp.hcm thôi, chứ không ghi chính xác chi nhánh.

bạn ơi, bạn nộp đơn online hay nộp bản cứng thế? tớ nộp online nên không thấy hồi âm gì, kể cả mail trả lời tự động. huhu
còn về thi thì chắc là ôn kế toán ngân hàng thôi, GDV mà :D

mình nộp bản cứng bằng bưu điện đó bạn.mình cũng nghĩ là chủ yếu chắc là kế toán. mà nghe mấy topic khác chia sẻ thì có cả nội dung về thẻ, TTQT với hiểu biết chung về ngân hàng nữa...nên cũng đang hoang mang...sợ mần hok có kịp :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,670
Thành viên mới nhất
nguyengiahuy
Back
Bên trên