Em cao có 1m56 thôi nhưng yc đến 1m62 thì cứ ghi là 1m62 luôn ạ :(( Sao NH này yêu cầu cao khiếp thế
Các ac cho e hỏi mình chỉ cần scan hình vào hs r gửi mail là ok pk ạ/?
NH này có tổ chức thi tuyển hay chỉ pv thôi ạ?

Em cao có 1m56 thôi nhưng yc đến 1m62 thì cứ ghi là 1m62 luôn ạ :(( Sao NH này yêu cầu cao khiếp thế
Các ac cho e hỏi mình chỉ cần scan hình vào hs r gửi mail là ok pk ạ/?
NH này có tổ chức thi tuyển hay chỉ pv thôi ạ?
minh cao 150 cm ne ;) con gai còn cp' guốt. ghi 162 di ban. it nhat phai qua vòng hồ sơ ca'i đã

Thế này bạn nhé:
- B1: lên trang web của NCB download mẫu ứng tuyển tương ứng với bản thân (có kinh nghiệm hoặc không)
- B2: Sau khi điền đầy đủ thông tin, bạn gửi mail theo địa chỉ mà anh @cocghe266 đã đưa. Nhớ lưu ý cú pháp là xong :D

Cho e hỏi e ko thấy mẫu ứng tuyển trên web, e dùng mẫu anh @cocghe đưa đc ko ạ?
NH này tổ chức thi tuyển hay pv thôi ạ? Vì e là dân ngoại đạo mà muốn làm việc trong NH quá nên nếu thi tuyển thì phải ôn dần :((

Cho e hỏi e ko thấy mẫu ứng tuyển trên web, e dùng mẫu anh @cocghe đưa đc ko ạ?
NH này tổ chức thi tuyển hay pv thôi ạ? Vì e là dân ngoại đạo mà muốn làm việc trong NH quá nên nếu thi tuyển thì phải ôn dần :((
Mẫu đơn ứng tuyển theo website của NCB: Click vào đây
NH này có tổ chức thi tuyển nhé bạn. Tùy theo vị trí ứng tuyển của bạn mà NH sẽ quyết định là PV hay phải thi. Ví dụ bạn thi QHKH, nếu đã có kinh nghiệm trong lĩnh vực tín dụng, bảo hiểm, tư vấn,...thì thường các NH sẽ bỏ phần thi viết, zô luôn pvan.
Còn ngoại đạo thì tớ chịu, chưa làm nhân sự bao giờ nên ko chém bừa được :D

sao gửi mail tuyendung@navibank xong bị báo lỗi vậy mn, có ai gui dc chua?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,655
Thành viên mới nhất
tufamanbk8
Back
Bên trên