Cho em hỏi loại hình công việc muốn dự tuyển, bên cạnh lại có dấu tích, là điền như thế nào ạ

Các bạn cho tớ hỏi 1 tí xíu là gdv chỉ đến 26 t hay sao ? Vậy khi mình làm ở vị trí này đến khi mình 26t thì mình bị out hay là có kinh nghiệm mình sẽ được làm ở vị trí khác :(

Trang nộp đơn trực tuyến của NCB dạo này bị làm sao í nhỉ, đánh mã an toàn y sì đúc mà toàn bị báo sai. Không hiểu mô tê thế nào nữa @@

Các bạn cho tớ hỏi 1 tí xíu là gdv chỉ đến 26 t hay sao ? Vậy khi mình làm ở vị trí này đến khi mình 26t thì mình bị out hay là có kinh nghiệm mình sẽ được làm ở vị trí khác :(
Thường thì em thấy vị trí GDV toàn tuyển các hot gơn chân dài thay máu liên tục chị ạ. Nếu chị đang làm việc tại NH đó mà quá 26 tuổi + có kinh nghiệm + công tác tốt thì sẽ được xem xét đề cử lên vị trí xứng đáng. Còn chị mà ở NH A muốn ứng tuyển vào NH B (với các điều kiện như trên) thì chị có thể xem xét các vị trí khác làm back office, họ ưu tiên kinh nghiệm dữ lắm đó chị.

Thường thì em thấy vị trí GDV toàn tuyển các hot gơn chân dài thay máu liên tục chị ạ. Nếu chị đang làm việc tại NH đó mà quá 26 tuổi + có kinh nghiệm + công tác tốt thì sẽ được xem xét đề cử lên vị trí xứng đáng. Còn chị mà ở NH A muốn ứng tuyển vào NH B (với các điều kiện như trên) thì chị có thể xem xét các vị trí khác làm back office, họ ưu tiên kinh nghiệm dữ lắm đó chị.
Cám ơn bạn rất nhiều !

• Like
Reactions: NDA
minh cung muon dk ma k biet gui ntn ai giup min voi :(

Thế này bạn nhé:
- B1: lên trang web của NCB download mẫu ứng tuyển tương ứng với bản thân (có kinh nghiệm hoặc không)
- B2: Sau khi điền đầy đủ thông tin, bạn gửi mail theo địa chỉ mà anh @cocghe266 đã đưa. Nhớ lưu ý cú pháp là xong :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,580
Số bình luận
528,100
Tổng số thành viên
351,899
Thành viên mới nhất
feedermerch
Back
Bên trên