Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
bổ sung thêm là các chi nhánh VIP ở TP HCM gồm: Chi nhánh 1, chi nhánh 4, chi nhánh 12. Đặc biệt là chi nhánh 4 là siêu VIP, nợ xấu cực kỳ thấp, lương cao vút :)

Các chi nhánh nợ xấu nhiều: CHi nhánh 8 và Nam Sài Gòn

Chi nhánh mà nghỉ việc nhiều nhất: Thủ Thiêm, phòng có 10 người, giờ còn 5 thôi, nên mới tuyển thêm 6 đó :D
Đấy là tại TP.HCM còn chi nhánh các tỉnh thì có vẻ khó đoán bạn nhỉ :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes:

Chỉnh sửa lần cuối:
Lương Vietinbank kể cả thử việc và chính thức đều phụ thuộc vào chi nhánh mình làm các em ạ . Nếu các em vào được chi nhánh tốt ( Loại 1 , 2 ) thì thật sự lương cao và đãi ngộ rất tốt , các ngày lễ ngoài thưởng của Hội sở chính còn có thưởng của chi nhánh . Nhưng nếu vào các chi nhánh nhóm 3,4 nhiều nợ xấu thì lương khá thấp , cộng với áp lực công việc nữa thì thấy đồng lương đó hoàn toàn ko xứng đáng. Vị trí GDV vào đc 1 năm lương kinh doanh+ lương cứng + phụ cấp của chi nhánh nhóm 4 = 5,7tr. KHCN= 6,7tr. Còn các chi nhánh nhóm 1 thì ngon hơn đáng kể. Chị vào đc 1 năm Cn nhóm 4 nản không chịu đc ;(((
Có bạn nào biết ở quảng ninh chi nhành nào là loại 1, loại 2 không nhỉ

Mình thấy 1 điều khá kì thế này, mình biết có bạn không qua vòng test nhưng lại được gọi đi pv và h làm ở CN7

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,670
Thành viên mới nhất
nguyengiahuy