Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bạn nào đã nhận việc ở Vietin và đi làm rồi thì có đi khám sức khoẻ không nhỉ, mình ở CN TP.HCM thì có và chi phí khá chua. Bạn nào đã đi khám rồi thì share thông tin vụ này với nhé
Bạn nào chi nhánh Hải Dương cho mình biết là có kết quả chưa vậy? Chờ dài cổ không thấy thông tin gì :((
Nếu có điều kiện bạn lên thẳng CN hỏi hoặc gọi điện thoại cho đỡ sốt ruột

Vâng cn e thử việc cho qua phòng bán lẻ hết bác ợ, còn phòng bán lẻ chắc là KHCN rồi.

Cụ thể thì chắc để hôm sau hỏi phòng hc chứ bây giờ mình cũng ko biết. Nhưng như vậy khá là cao đấy ạ chính thức thì gdv bậc 5, KHCN bậc 6, KHDN bậc 7.
lương có 3 triệu /tháng mà khá cao ạ :eek:
bữa hổm em có 1 chị thực tập ở công ty chứng khoán, thực tập thôi nhé, mà lương đã là 3.5 tr/tháng rồi. Đằng này là học việc :confused:

Cho em hỏi các anh chị bật mí lương thử việc của Vietin con số cụ thể là bao nhiêu không ? bên VCB em hỏi được lương thử việc là 3.5 triệu/tháng ạ

Bạn nào đã nhận việc ở Vietin và đi làm rồi thì có đi khám sức khoẻ không nhỉ, mình ở CN TP.HCM thì có và chi phí khá chua. Bạn nào đã đi khám rồi thì share thông tin vụ này với nhé

Nếu có điều kiện bạn lên thẳng CN hỏi hoặc gọi điện thoại cho đỡ sốt ruột
Có, mình ở tỉnh bắt khám lại tại chỗ cn chỉ định.
bữa hổm em có 1 chị thực tập ở công ty chứng khoán, thực tập thôi nhé, mà lương đã là 3.5 tr/tháng rồi. Đằng này là học việc :confused:

Cho em hỏi các anh chị bật mí lương thử việc của Vietin con số cụ thể là bao nhiêu không ? bên VCB em hỏi được lương thử việc là 3.5 triệu/tháng ạ
Ý mình là bậc của thử việc khá là cao ấy, như bậc 5 đã bằng bậc chính thức của gdv rồi.
Hôm nay nghe đc là khoảng 4tr7, không biết có đúng ko và có kèm phụ cấp chưa.

Chỉnh sửa lần cuối:
có bác nào review cho ae quãng thời gian 2 tháng học việc có gì cần lưu ý, cần chuẩn bị kỹ càng để mọi việc suôn sẻ, tiến tới ký HĐ chính thức ko ạ?
rất mong các bác đi trước bớt chút thời gian giúp đỡ cho newbee!

Xin lỗi các bạn khác vì không liên quan nhưng cho tôi hỏi, diễn đàn có chức năng làm ẩn các comment của bạn @lovezuloveme này không, tôi không rành . Mỗi lần theo dõi topic mà đọc phải những comment của bạn này tôi rất khó chịu, mất hết cả hứng. Bạn @lovezuloveme nếu còn có lòng tự trọng thì hãy chấm dứt ngay những comment vấn đề không liên quan và so sánh này nọ, trả lại không gian cho những người khác, đừng để họ than phiền quá nhiều về bạn, thậm chí nói tục, mà nói hoài bạn vẫn không nghe. Có thể bạn giỏi nhưng bạn không là gì của cái xã hội này cả, hãy biết tự kiềm chế cái tôi của bạn, ai cũng như bạn thì cái xã hội này ra sao. Đừng lấy cái quyền tự do ngôn luận mà vào topic nói lung tung làm ảnh hưởng đến người khác, không phải trong lòng nghĩ gì thì muốn nói gì thì nói. Sống trong xã hội dù là xã hội ảo trên mạng nhưng bạn cũng hiểu là tôn trọng người khác thì người khác mới tôn trọng mình, và tôn trọng người khác cũng là tôn trọng bản thân, để người ta nói đến thế mà vẫn không sửa đổi thì có phải bạn không có lòng tự trọng không. Tôi ít khi đăng nhập nhưng đây là lần thứ 2 tôi phải đăng nhập chỉ để nói với bạn thôi đấy
Like mạnh

Lương chính thức bạn k quan tâm. Để ý lương thử việc làm gì. Thử việc có 2 tháng thôi mà :))))

có bạn nào như mình ko? gọi lên hội sở với cả phòng hành chánh của chi nhánh, đều được báo đậu, thế mà đến giờ này vẫn chả thấy gọi điện lên gặp hay ai gọi điện xác minh cả -_- lo quá chả biết có biến gì ko :3

có ai nhận được mail báo trượt/cảm ơn không mọi người ơi?
chưa đâu b, CN minh GDV co 4chi tieu ma theo tin tuc tu ban be minh thi da co ca 4 ban nhan dc dt cua CN va bay gio thi dang thu viec r,muk toi tan bay gio minh van chua thay mail cam on! Nghe dau ca thang mi co mail cam on cho nhung ai bi tạch. Sao ac the k pit!

có bạn nào như mình ko? gọi lên hội sở với cả phòng hành chánh của chi nhánh, đều được báo đậu, thế mà đến giờ này vẫn chả thấy gọi điện lên gặp hay ai gọi điện xác minh cả -_- lo quá chả biết có biến gì ko :3
b thi cn nào thế =]]. mà gọi lên hội sở ng ta cũng cho mình biết đỗ hay trượt hả :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,928
Thành viên mới nhất
cooongame789