BIDV [HOT HOT] BIDV thông báo tuyển dụng tập trung năm 2013 [20.06-24.06.2013]

Cho mình hỏi tin chính xác k. Nếu thế khi tớ thi Vũng Tàu thì địa điểm thi là ở đâu. Mình có xin đổi được k.
Vì mình đang ở Hà Nội nhưng ứng tuyển thi ở Vũng Tàu.

Hội đồng thi sẽ theo chi nhánh bạn dự tuyển. Vũng Tàu thì chắc sẽ thi ở Tp HCM đấy bạn à.

bé gái này thi bình dương sao giờ chọt xuống cần thơ rồi,

mà anh em mình còn hy vọng j nữa, chắc out test rùi, xem mọi người đi thi thôi

hì, hóng hớt lấy tinh thần xíu thôi a. Bình Dương thi ở cụm SG mà. ủa, mà a cũng thi BIDV nữa sao

- - - Updated - - -

vừa mới thấy thêm cụm tp Vinh - Nghệ An nữa đó mọi ng

Vòng 2 thi nghiệp vụ 120p và thi tiếng anh 75p các bạn nhé.
Nhưng mà thi 120p thì k biết là trắc nghiệm hay tự luận nữa :((

Mất mạng hay mất điện. chỉ cần vào lại trong thời gian thi thì được làm tiếp.

Trừ khi bấm nút kết thúc thì vẫn được làm tiếp các câu tiếp theo. Còn chuyện xin làm lại từ đầu thì khả năng hiếm đấy, vì như thế không công bằng cho các bạn khác.

có nghĩa là nếu lỡ bấm kết thúc mà chưa làm xong thì hôm thi lại được làm tiếp à bạn?

tại hôm nay mình mới làm có 7 câu nhưng bấn kết thúc luôn :(

có nghĩa là nếu lỡ bấm kết thúc mà chưa làm xong thì hôm thi lại được làm tiếp à bạn?

tại hôm nay mình mới làm có 7 câu nhưng bấn kết thúc luôn :(

người ta giải thích là nếu bấm kết thúc sẽ ko được làm lại, còn ko bấm kết thúc khi mạng rớt / điện mất thì được làm lại

- - - Updated - - -

Vòng 2 thi nghiệp vụ 120p và thi tiếng anh 75p các bạn nhé.
Nhưng mà thi 120p thì k biết là trắc nghiệm hay tự luận nữa :((

thông tin từ đâu vậy////////////////

bạn ơi, tại 6 khu vực là sao vậy bạn.

- - - Updated - - -

tại 6 khu vực là sao vậy bạn

Mình đoán thôi vì năm ngoái cũng thi 6 khu vực họ chia ra để anh em mình đi cho đỡ vất vả thôi. Nhg hình như năm ngoái ko đc đổi địa điểm đâu, vì nếu cho đổi thì mấy anh chị làm tuyển dụng chắc tổ hỏa mất.

Hội đồng thi sẽ theo chi nhánh bạn dự tuyển. Vũng Tàu thì chắc sẽ thi ở Tp HCM đấy bạn à.

Cảm ơn bạn nhé. Hi. Nhưng nếu vậy thì mình xin thi ở khu vực Hà Nội có được k. nếu không thì chắc phải đặt vé bay
Chính xác là 14.7 thi hả bạn. để mình đặt vé trước. hehehe

Cảm ơn bạn nhé. Hi. Nhưng nếu vậy thì mình xin thi ở khu vực Hà Nội có được k. nếu không thì chắc phải đặt vé bay
Chính xác là 14.7 thi hả bạn. để mình đặt vé trước. hehehe

đã đậu thi nhanh chưa mà book vé, thôi thì vào saigon ra vũng tàu thăm bạn gái đi cháu à.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,508
Thành viên mới nhất
blackstarriders
Back
Bên trên