BIDV [HOT HOT] BIDV thông báo tuyển dụng tập trung năm 2013 [20.06-24.06.2013]

14/07 thi viết thật hả các b? Nhanh thế. Mà hình như năm ngoái cũng tầm đó là thi viết rồi. Vắt chân lên cổ học cũng ko kịp mất. Hic

nghe các bác nói mà nôn quá.em đăng ký tuyển vị trí ở chi nhánh tỉnh. thi vòng 2 ở đâu vậy các bác. ko phải thi tại tỉnh mình đăng ký à.

Cảm ơn bạn nhé. Hi. Nhưng nếu vậy thì mình xin thi ở khu vực Hà Nội có được k. nếu không thì chắc phải đặt vé bay
Chính xác là 14.7 thi hả bạn. để mình đặt vé trước. hehehe

Ngày thi tì chưa biết chính xác vì đã có kết quả vòng thi nhanh đâu vả lãi còn phải đợi xem công tác tổ chức thế nào đã. Thường thì hội dồng thi sẽ theo chi nhánh dự tuyển còn việc bạn xin thi ở Hà Nội thì bạn cứ thử trình bày với bộ phận tuyển dụng xem thế nào, chứ đề là như nhau ko có gì khác cả.

Vòng 2 thi nghiệp vụ 120p và thi tiếng anh 75p các bạn nhé.
Nhưng mà thi 120p thì k biết là trắc nghiệm hay tự luận nữa :((
Thông tin chính xác không bạn? đấy là hình thức thi của năm ngoài. năm nay không biết có thay đổi gì không?

- - - Updated - - -

từ chiều ngày 09 đến 12 / 07 sẽ có, vì ngày 08 sẽ cho các bé xui xẻo rớt mạng, lỗi mạng test lại.

ngày 13 các cháu xúm xính trang phục.

ngày 14 test - ngày này có rơi vào đợt 3 đại học cao đẳng ko ta, tất cả các trường đều đang kín cổng cao tường để tập trung cho thuê địa điểm thi tuyển đại học cao đẳng, sao BIDV thuê chỗ để thi được, hay nhở, còn muốn thi được chắc sẽ loại ồ ạc các cháu qua vòng thi nhanh vì lũ lượt thế mà....

Sao bạn lại gọi mọi người là các cháu vậy?

Anh/chị ơi cho em hỏi nếu mất mạng hay mất điện tầm 30 phút sau đó có lại thì khi mình vào thi tiếp, mình có bị mất những câu trong 30 phút đấy ko ạ? Hay là mình được tiếp tục từ câu lúc trc? Em cảm ơn :3
Mất mạng hay mất điện. chỉ cần vào lại trong thời gian thi thì được làm tiếp.

Trừ khi bấm nút kết thúc thì vẫn được làm tiếp các câu tiếp theo. Còn chuyện xin làm lại từ đầu thì khả năng hiếm đấy, vì như thế không công bằng cho các bạn khác.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Thời điểm thông báo kết quả chưa chốt, thì làm sao mà có thông tin chính xác được. Nhưng trong 10-11/7 là có. Bạn nào cần thông tin cụ thể hơn nữa thì cứ gọi sđt hỗ trợ tuyển dụng.
Nhưng mà em gọi số điện thoại hỗ trợ thi nhanh không liên lạc được chị ơi. Gửi mail thắc mắc em cũng không thấy mail trả lời lại.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,699
Thành viên mới nhất
betwizist
Back
Bên trên