BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng tập trung đợt 2/2015 - 794 chỉ tiêu [05.07.2015]

Mình muốn hỏi chút là trước đây học Tài chính ngân hàng tuy nhiên ra trường mình làm ngành khác. Vậy trong mục kinh nghiệm làm việc thì chỉ có "mới ra trường" và "đã có kn trong lĩnh vực tài chính ngân hàng" thì mình điền như thế nào đây?

Mọi người ơi cho mình nhờ chút, mình tạo và cập nhật thông tin hết cả rồi, nhưng không thấy mục nộp hồ sơ, mọi người nộp rồi giúp mình với, vào đâu để nộp hồ sơ đi ạ! Mình cảm ơn!

anh @nhím xù lông cho hỏi: đợt 1 có vài chi nhánh tuyển nhưng cho về chi nhánh mới thành lập (như Hóc Môn, Củ Chi..) vậy đợt 2 này tuyển cho chi nhánh đăng tin tuyển hay là tuyển cho chi nhánh mới ?

Chỉnh sửa lần cuối:
Mọi người ơi cho mình nhờ chút, mình tạo và cập nhật thông tin hết cả rồi, nhưng không thấy mục nộp hồ sơ, mọi người nộp rồi giúp mình với, vào đâu để nộp hồ sơ đi ạ! Mình cảm ơn!
bạn vào mục cơ hội nghề nghiệp -> chọn trong danh sách chi nhánh bạn ứng tuyển -> nhảy qua màn hình nộp đơn ứng tuyển rồi nhấn nút "cập nhật" để nộp

Có bạn nào nộp đc k? Sao mình nộp mà cứ báo hệ thống bận hoài, k tải hồ sơ lên được luôn. Hồ sơ chỉ có 600KB thôi ak hic. 10h sáng mai là hết hạn rồi :( :(

Mọi người cho em hỏi nên nộp vô chi nhánh nhiều chỉ tiêu đúng ko ạ ? Nhưng mà ai cũng nghĩ thế thì tình hình lại càng căng nhỉ ? Mà cứ bị lỗi liên tục ko nộp được chán quá, cứ quay đều suốt thôi

Mọi người cho em hỏi nên nộp vô chi nhánh nhiều chỉ tiêu đúng ko ạ ? Nhưng mà ai cũng nghĩ thế thì tình hình lại càng căng nhỉ ? Mà cứ bị lỗi liên tục ko nộp được chán quá, cứ quay đều suốt thôi
Bạn tạo lại hồ sơ mới đi, để cái cũ rồi copy qua cho nhanh. Làm lại từ đầu là đc ak. Lúc nãy mình k biết cũng đợi quay vòng vòng. Giờ tạo lại cái mới là nộp đc liền ak :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,809
Thành viên mới nhất
thud
Back
Bên trên