BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng tập trung đợt 2/2015 - 794 chỉ tiêu [05.07.2015]

có j pm mình nói rỏ hơn chứ nói ra trên đây mất công tranh cãi mệt lắm bạn uj. :D
đáp án B là đúng đó. 100%
bạn xem thêm giáo trình Kinh tế đầu tư xây dựng của Giao Sư Nguyễn Văn Chọn .. hiệu trưởng đh xây dựng tp.hcm đi ... sẽ rỏ bản chất à. :D
Suy nghĩ tiêu cực vậy a. Nói ra m.ng cùng bàn luận :)) sao gọi là tranh cãi được :D

Mình xin góp ý một chút nhé. Đây là thread liên quan đến việc cập nhật các thông tin tuyển dụng trong đợt này. Các bạn nào có nội dung ngoài lề có thể inbox riêng hoặc sang box khác trao đổi sẽ thuận tiện hơn và tập trung thông tin hơn, tránh tình trạng thông tin loãng, làm nhiều người đang theo dõi thread này phải đọc những new msm không liên quan nhé. Mong mọi người thông cảm nếu tớ góp ý trái chiều với nhiều người. Trân trọng!

Mình xin góp ý một chút nhé. Đây là thread liên quan đến việc cập nhật các thông tin tuyển dụng trong đợt này. Các bạn nào có nội dung ngoài lề có thể inbox riêng hoặc sang box khác trao đổi sẽ thuận tiện hơn và tập trung thông tin hơn, tránh tình trạng thông tin loãng, làm nhiều người đang theo dõi thread này phải đọc những new msm không liên quan nhé. Mong mọi người thông cảm nếu tớ góp ý trái chiều với nhiều người. Trân trọng!
Có thấy nội dung nào ngoài lề đâu.

mọi người nên lưu ý đề tránh làm loãng topic nhé.

Các bạn cho mình hỏi xíu.
Mình tạo hồ sơ thành công rồi, nhưng lúc cập nhật hồ sơ nộp vào vị trí thì lại bị lỗi:
Server Error in '/' Application.

Runtime Error

Description: An application error occurred on the server. The current custom error settings for this application prevent the details of the application error from being viewed remotely (for security reasons). It could, however, be viewed by browsers running on the local server machine.

Details: To enable the details of this specific error message to be viewable on remote machines, please create a <customErrors> tag within a "web.config" configuration file located in the root directory of the current web application. This <customErrors> tag should then have its "mode" attribute set to "Off".

<!-- Web.Config Configuration File -->

<configuration>
<system.web>
<customErrors mode="Off"/>
</system.web>
</configuration>
[TBODY] [/TBODY]

Notes: The current error page you are seeing can be replaced by a custom error page by modifying the "defaultRedirect" attribute of the application's <customErrors> configuration tag to point to a custom error page URL.

<configuration>
<system.web>
<customErrors mode="RemoteOnly" defaultRedirect="mycustompage.htm"/>
</system.web>
</configuration>
[TBODY] [/TBODY]

Như vậy phải làm sao để nộp hồ sơ ạ?
Mai hết hạn mất rồi.
Cảm ơn tất cả mọi người.

Mình tạo hồ sơ thành công rồi, nhưng lúc cập nhật hồ sơ nộp vào vị trí thì lại bị lỗi:

Runtime Error

Description: An application error occurred on the server. The current custom error settings for this application prevent the details of the application error from being viewed remotely (for security reasons). It could, however, be viewed by browsers running on the local server machine.

Details: To enable the details of this specific error message to be viewable on remote machines, please create a <customErrors> tag within a "web.config" configuration file located in the root directory of the current web application. This <customErrors> tag should then have its "mode" attribute set to "Off".

<configuration>
<system.web>
</system.web>
</configuration>
[TBODY] [/TBODY]
Notes: The current error page you are seeing can be replaced by a custom error page by modifying the "defaultRedirect" attribute of the application's <customErrors> configuration tag to point to a custom error page URL.

<configuration>
<system.web>
</system.web>
</configuration>
[TBODY] [/TBODY]

Mai hết hạn mất rồi.
Cảm ơn tất cả mọi người.
Chỉ còn cách là F5 liên tục và thực hiện nộp đi nộp lại vài lần cho đến khi được thì thôi, mình cũng phải làm cả trưa đấy bạn ạ

Runtime Error

<configuration>
<system.web>
</system.web>
</configuration>
[TBODY] [/TBODY]

<configuration>
<system.web>
</system.web>
</configuration>
[TBODY] [/TBODY]

Mai hết hạn mất rồi.
Cảm ơn tất cả mọi người.
Đợi một lát rồi F5

:eek::eek:o_Oo_O

Cảm ơn bạn đã chse với m! Cviec of 2 vtri ở các NH nói chug thì m cũng bít nhưng m muốn bít chi tiết hơn về 2vtri này ở BIDV để qdinh vị trí nộp hso tại CN. CN mình nộp đợt này tuyển cũng ít, 4TD v 2GDV nên m lăn tăn quá!
Nếu bận con nhỏ và sức khỏe không được tốt lắm thì làm giao dịch viên .

Hiện tại BIDV ăn lương theo vị trí. Mới vào thì Chuyên viên Giao dịch viên không chênh nhiều so với chuyên viên quản lý khách hàng đâu.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,809
Thành viên mới nhất
thud
Back
Bên trên