BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 1/2016 trên TOÀN HỆ THỐNG [23.03-27.03.2016]

các bạn ơi cho mình hỏi, các giấy tờ chứng minh kinh nghiệm công tác này tức là CHỈ áp dụng khi bạn apply vào vị trí Trưởng phòng Quản lý rủi ro; vị trí Chuyên viên, Nhân viên nghiệp vụ bạn có đủ 2 năm kinh nghiệm đúng theo chuẩn NH yêu cầu THÌ mới cần những giấy tờ này, còn nếu bạn apply vào vị trí Trưởng phòng Quản lý rủi ro; vị trí Chuyên viên, Nhân viên nghiệp vụ nhưng bạn chưa có đủ 2 năm kinh nghiệm thì ko phải nộp những giấy tờ này phải ko hay là sao ạ? mình thấy ý này hơi mập mờ sợ hiểu không đúng.
Bạn nào rõ giải đáp giúp mình nhé. Xin cảm ơn các bạn
Mình thì mình cứ tương cả vào. Méo mó có hơn không. :D

Cho vào file word rồi chuyển sang pdf em nhé. Nếu hệ thống cho phép nộp file rar thì cũng có thể nén file pdf sang file rar để giảm dung lượng, hoặc có một số bạn để rời từng file trong hồ sơ thì cũng cần nén thành file rar.
nộp hồ sơ vào thứ 7, chủ nhật bidv có nhận ko anh?

Mình hỏi chút...Nếu mình có nguyện vọng làm việc ở Đà Lạt thì có đc xét tuyển ở HN ko, vì mình hiện nay đang làm ở HN

là cái hồ sơ thông tin bạn tạo trên trang bidv đó bạn. không được lấy cái hồ sơ cũ (nếu có) mà bạn tạo trước ngày 25/6/2015 để nộp cho đợt này. Bạn phải lấy những hồ sơ bạn tạo sau ngày 25/6/2015 hoặc những hồ sơ bạn mới tạo để nộp. Chứ cái này chẳng có liên quan gì đến các bằng cấp chứng chỉ trong File hồ sơ của bạn hết.
oài, e cũng phân vân như bác đấy, cảm ơn comment của bác nhiều nhé :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,803
Thành viên mới nhất
tydotamtamli
Back