BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 1/2016 trên TOÀN HỆ THỐNG [23.03-27.03.2016]

Em tốtt nghiệp loại Giỏi trường Đại học Dân lập Thăng Long, TOEIC 800 thì liệu có cơ hội ko ạ :( Nghe nói BIDV chỉ tuyển SV các trường công lập, nhưng thế này thì thiệt thòi cho sv dân lập quá :(
Em có thể ứng tuyển vào vị trí Nhân viên (QLKH hoặc GDV) em nhé. Vẫn biết là thiệt thòi nhưng NH là người ra luật chơi, người chơi phải tuân theo thôi. Còn rất nhiều cơ hội tốt, NH tốt cho em lựa chọn. SV ĐH Thăng Long năng động, làm NH cũng nhiều. Tự tin lên em nhé.

Em có thể ứng tuyển vào vị trí Nhân viên (QLKH hoặc GDV) em nhé. Vẫn biết là thiệt thòi nhưng NH là người ra luật chơi, người chơi phải tuân theo thôi. Còn rất nhiều cơ hội tốt, NH tốt cho em lựa chọn. SV ĐH Thăng Long năng động, làm NH cũng nhiều. Tự tin lên em nhé.
Dạ vâng ạ, chắc e cũng cố gắng nộp xem sao, dù sao cũng là 1 cơ hội :D

Cứ mạnh dạn nộp thôi bạn. Được đến đâu hay đến đấy. Không nộp thì chắc chắn k được. Nộp thì biết đâu có cơ hội. Nộp xong thì tập trung ôn thi. Được thi là tốt, k thì với kiến thức trang bị được khi ôn thi BIDV, bạn thoải mái thi các NH khác.
Bạn e năm ngoái nộp mà bị loại hs nên cũng hơi băn khoăn chút ạ :)))

mình nghĩ hồ sơ họ cũng chấm theo điểm nên có thể lấy từ cao xuống thấp nên bạn ấy bị loại ak.
t chưa tiếp tục điền đc hs nên ko biết thế nào, chỉ thấy bạn t bảo trong phần chọn ngành học thì ko có chuyên ngành của t, và chỉ chọn cái tương đương thôi.Thôi cứ nộp biết đâu có cơ hội :)))

+ Các giấy tờ chứng minh kinh nghiệm công tác: Hợp đồng lao động, Quyết định tuyển dụng, Quyết định bổ nhiệm/phân công công tác, Quyết định xếp lương, sổ Bảo hiểm xã hội và các giấy tờ khác (nếu có) để chứng minh kinh nghiệm công tác (bắt buộc đối với vị trí Trưởng phòng Quản lý rủi ro; vị trí Chuyên viên, Nhân viên nghiệp vụ nếu thí sinh có đủ 02 năm kinh nghiệm công tác theo quy định để được xem xét ưu tiên);

các bạn ơi cho mình hỏi, các giấy tờ chứng minh kinh nghiệm công tác này tức là CHỈ áp dụng khi bạn apply vào vị trí Trưởng phòng Quản lý rủi ro; vị trí Chuyên viên, Nhân viên nghiệp vụ bạn có đủ 2 năm kinh nghiệm đúng theo chuẩn NH yêu cầu THÌ mới cần những giấy tờ này, còn nếu bạn apply vào vị trí Trưởng phòng Quản lý rủi ro; vị trí Chuyên viên, Nhân viên nghiệp vụ nhưng bạn chưa có đủ 2 năm kinh nghiệm thì ko phải nộp những giấy tờ này phải ko hay là sao ạ? mình thấy ý này hơi mập mờ sợ hiểu không đúng.
Bạn nào rõ giải đáp giúp mình nhé. Xin cảm ơn các bạn

Chỉnh sửa lần cuối:
Trong yêu cầu đối với hồ sơ dự tuyển có ghi là "Không sử dụng các hồ sơ cũ đã tạo trước thời điểm 25/06/2015 để nộp vào các vị trí tuyển dụng trong đợt này" có nghĩa là như nào nhỉ các bác???
Chứng chỉ tiếng anh của e là trước ngày 25/06/2015 thì ko dừng được nữa ạ :(:(:(
Mong các bác giải đáp giúp e ạ

Trong yêu cầu đối với hồ sơ dự tuyển có ghi là "Không sử dụng các hồ sơ cũ đã tạo trước thời điểm 25/06/2015 để nộp vào các vị trí tuyển dụng trong đợt này" có nghĩa là như nào nhỉ các bác???
Chứng chỉ tiếng anh của e là trước ngày 25/06/2015 thì ko dừng được nữa ạ :(:(:(
Mong các bác giải đáp giúp e ạ
là cái hồ sơ thông tin bạn tạo trên trang bidv đó bạn. không được lấy cái hồ sơ cũ (nếu có) mà bạn tạo trước ngày 25/6/2015 để nộp cho đợt này. Bạn phải lấy những hồ sơ bạn tạo sau ngày 25/6/2015 hoặc những hồ sơ bạn mới tạo để nộp. Chứ cái này chẳng có liên quan gì đến các bằng cấp chứng chỉ trong File hồ sơ của bạn hết.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,928
Thành viên mới nhất
cooongame789
Back
Bên trên