BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 1/2016 trên TOÀN HỆ THỐNG [23.03-27.03.2016]

Vâng, mình thi GDV chi nhánh Bắc HN ạ. Nhưng năm nay thi trắc nghiệm nên kiến thức rộng quá. Nghiệp vụ thì tạm ổn nhưng kiến thức chung với kiến thức xã hội mình sai gần hết rồi. Chắc năm nay ko pass được vòng viết
Khó thì khó chung mừ :) bắc hn lấy mấy nhỉ

Vâng, mình thi GDV chi nhánh Bắc HN ạ. Nhưng năm nay thi trắc nghiệm nên kiến thức rộng quá. Nghiệp vụ thì tạm ổn nhưng kiến thức chung với kiến thức xã hội mình sai gần hết rồi. Chắc năm nay ko pass được vòng viết
Đúng là khó chung b ơi, phần hiểu biết chung mình cũng chọn sai gần hết mà, phần đó chắc phải chịu khó đọc thông tin thì mới làm hết đc

Là sao bạn? Mình tưởng chi tiêu đã công bố hết r, thêm chi nhánh thì tuyển lẻ thêm hay lấy ra từ đợt tuyển tập trung này vậy bạn?
Là mới mở phòng giao dịch của bidv kế bên vcb đấy. Mà mình đoán là tuyển lẻ, vì đợt tập trung không có TP này =)))

hình như là : v1 = 30%AV + 70%NV , V2: điểm trung bình của HĐPV có 3 người chấm hay 6 ng chấm mình k rõ, nhưng HĐPV thì khoảng hơn 6 ng lun ak
điểm xét (v1+v2)/2 .

Năm ngoái mình thấy ở hội đồng nào cũng 10 người trở lên đấy bạn. 1 người từ hội sở, năm ngoái riêng hội đồng chỗ cn mình thì phải tới mười mấy người đấy. :mad:

Đúng là khó chung b ơi, phần hiểu biết chung mình cũng chọn sai gần hết mà, phần đó chắc phải chịu khó đọc thông tin thì mới làm hết đc
Vâng, phần hiểu biết chung rộng lắm; cũng nhiều kiến thức về ngành ngân hàng nữa nên em cũng ko biết. Năm ngoái chị thi cùng em bảo đợt trước chị ấy thi còn có cả các câu như Bác Hồ hoạt động đầu tiên ở quốc gia nào nữa cơ ạ

Năm ngoái mình thấy ở hội đồng nào cũng 10 người trở lên đấy bạn. 1 người từ hội sở, năm ngoái riêng hội đồng chỗ cn mình thì phải tới mười mấy người đấy. :mad:
Vòng viết thì 70% nghiệp vụ + 30% tiếng anh. Vòng 2 thì em thấy hội đồng tầm 9 người nhưng chỉ có 3 người hỏi chính. Tại đến lúc pv em thì GĐ chi nhánh rời hội đồng ra ngoài nên ko biết là những ai trong hội đồng cho điểm

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,670
Thành viên mới nhất
nguyengiahuy
Back
Bên trên