BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 1/2016 trên TOÀN HỆ THỐNG [23.03-27.03.2016]

hihi, đúng chuẩn nek, mình ak, tóc dày lém, mà ko có uốn nhuộm hay ép gì hết, nó xùm xòe lun thế là mỗi lần đi pv nhờ ng tết tóc nữa, cho gọn. chữ ko cầu kỳ, có điều hơi kỹ tính chỗ gọn gàng sạch sẽ thui
Chuẩn đó bạn, quan trọng nhất là Gọn gàng và Sạch sẽ. Tóc mềnh được cái ko xù, năm ngoái để nó đen dài đến tận qua eo. Phần cũng "tự hào" về mái tóc, thế là chẳng tết gì, thả nó ra rồi chỉ kẹp gọn gàng 2 bên vào. Giờ nghĩ lại chắc tại lúc đó để tóc quá dài như thế nên cũng bị mất phần nào điểm ngoại hình

Chuẩn đó bạn, quan trọng nhất là Gọn gàng và Sạch sẽ. Tóc mềnh được cái ko xù, năm ngoái để nó đen dài đến tận qua eo. Phần cũng "tự hào" về mái tóc, thế là chẳng tết gì, thả nó ra rồi chỉ kẹp gọn gàng 2 bên vào. Giờ nghĩ lại chắc tại lúc đó để tóc quá dài như thế nên cũng bị mất phần nào điểm ngoại hình
hí hí, tư vấn kỹ nv mà ko dc vô pv thì bùn hè, mà bạn thi vtri chi đó? ở ngoài HP hử?

ủa, hnay mới được 1 tuần thôi pk? vậy là phải qua tuần sau mới có kq vòng viết hả chời?

Lần trc bạn dc hỏi nhg câu ntn?

Lần trc bạn dc hỏi nhg câu ntn?
BIDV pv theo hình thức bốc thăm và trả lời câu hỏi. Có 3 rổ câu hỏi thuộc 3 lĩnh vực khác nhau, ứng viên bốc mỗi rổ một câu. Có 3p suy nghĩ cho mỗi câu trước khi trả lời và được quyền đổi câu hỏi 1 lần. Năm ngoái mình bốc được 3 câu:
1. Bạn sẽ xử lý ntn khi nhân viên cấp dưới của bạn thường xuyên không hoàn thành tiến độ công việc và thường xuyên đi làm muộn
2. Trình bày về lãi suất của BIDV và so sánh với lãi suất của các Ngân hàng khác
3. Câu hỏi nghiệp vụ (3 câu)
a, Nghiệp vụ nào sau đây không làm thay đổi số dư khoản mục Tài sản của Ngân hàng:
- Phát vay cho khách hàng bằng tiền mặt
- Tính lãi dự thu của khách hàng
- Mua TSCĐ nhưng chưa thanh toán
b, Báo cáo tài chính của Ngân hàng gồm những khoản mục nào
c, Nêu các yêu cầu của kế toán.

Thk b nhìu nhìu, hình như b thi gdv hả
Vâng, mình thi GDV chi nhánh Bắc HN ạ. Nhưng năm nay thi trắc nghiệm nên kiến thức rộng quá. Nghiệp vụ thì tạm ổn nhưng kiến thức chung với kiến thức xã hội mình sai gần hết rồi. Chắc năm nay ko pass được vòng viết

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,721
Thành viên mới nhất
Thanh tâm902
Back
Bên trên