Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

Ủa ủa, sao thằng bạn e mẹ nó về sớm 2 năm cho nó vào làm cơ mà nó bảo lương 8tr nà như nào nhỉ, nó mới làm vài tháng thôi mà, lương GDV ak do mẹ nó làm GDV nên nó phải làm GDV :)) lương GDV trung cấp mà 8tr rùi sao =P~
8 triệu cái chém gió ấy

đúng rồi đó các bạn ơi? tỉnh mình cũng vậy có 2 người không phải thi đi thử việc 2 tháng rồi vào làm luôn? đó là sự thật.với những ai nhà ko có quyền,không tiền,không giỏi hẳn thì đừng nghĩ đến ngân hàng làm gì.
Mình thấy suy nghĩ của bạn phiến diện.

ở hà tĩnh mình biết một trường hợp, bạn của bố mình lái xe cho ngân hàng tỉnh năm này về thì thằng con
học tai chức kinh tế đà nẵng đc tuyển thẳng, bó tay:)|

ở hà tĩnh mình biết một trường hợp, bạn của bố mình lái xe cho ngân hàng tỉnh năm này về thì thằng con
học tai chức kinh tế đà nẵng đc tuyển thẳng, bó tay:)|

Hay wa', lần này ko đỗ e xin chân láy xe cho NH, quyết tâm hi sinh đời bố cũng cố đời con \:D/

đại học lương agr mà cao thế ak? chắc là ở thành phố thôi chứ? chị mình lương đại học lương cứng là hơn 5 củ làm 1 năm rồi

Ò chờ đến bao h đây, lúc trưa ngủ vừa nằm mơ thấy rớt, tỉnh dậy thấy người hụt hẫngv :((
P/s: phantuyetanh ơi ta còn mơ thấy điểm của bạn áh. đâm tầm 33 điểm :)) hài kinh

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,800
Thành viên mới nhất
u8883com
Back