Hỏi về đề thi Hỗ trợ Tín dụng Eximbank

anh chị đã từng thi vị trí hỗ trợ tín dụng cho e hỏi về đề thi với ạ, tự luận hay trắc nghiệm ạ? e đang lưỡng lự giữa cán bộ kinh doanh và hỗ trợ tín dụng? anh chị tư vấn giúp e với.. cảm ơn mọi người ạ

có ai đi test hỗ trợ tín dụng BO Exim tại Bùi Thị Xuân N15/5/15 không ? đề tự luận hay trắc nghiệm vậy ?

nộp qua email đó bạn. nhưng mình ko đi thi, ko biết đề ntn nữa. ai chia sẻ đề ngày 15/5/15 xem nào

Các bạn cho mình hỏi đã có bạn nào được thông báo kết quả phỏng vấn hỗ trợ tín dụng Exim hôm 7/5 chưa?
Đang hóng, sợ mình rớt rùi quá.......

Khi nào bạn nhận được thông báo gì cho mình biết với nhé. Thanks!
Lại tiếp tục hóng ....

Khi nào bạn nhận được thông báo gì cho mình biết với nhé. Thanks!
Lại tiếp tục hóng ....
Các bạn ơi!hồi sáng này mình có đi test nghiệp vụ vị trí nhân viên dịch vụ khách hàng ở Bùi Thị Xuân,mình có hỏi cái a gác thi hôm trước về kết quả pv ngày 7/5 thì anh ấy trả lời là có kết quả lâu oy em, nếu ko đuoc gọi là rớt oy!:(( .Vậy nên đừng hóng nữa!

Các bạn ơi!hồi sáng này mình có đi test nghiệp vụ vị trí nhân viên dịch vụ khách hàng ở Bùi Thị Xuân,mình có hỏi cái a gác thi hôm trước về kết quả pv ngày 7/5 thì anh ấy trả lời là có kết quả lâu oy em, nếu ko đuoc gọi là rớt oy!:(( .Vậy nên đừng hóng nữa!

Haizz, chiến đấu tiếp vậy :( dù sao cũng bùn òa òa

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,486
Thành viên mới nhất
caipiaovnd1122
Back