GP.Bank GP.Bank tuyển dụng nhiều vị trí như GDV, QHKH, Nhân viên Thẻ, Tái thẩm định, PR, Trưởng phòng, GĐ tr

bạn nạp vào vị trí gì vậy ? hầu hết mọi người đều nạp hồ sơ trực tiếp à?và nạp hồ sơ trực tiếp thì có kèm phỏng vấn sơ tuyển luôn à ?thế những người nạp hồ sơ qua mail thì sao hả bạn ? mình cũng nạp hồ sơ qua mail mà khong biết thế nào,thấy lo lắng quá. hay là nạp thêm cái hồ sơ trực tiếp nữa cho chắc ăn nhỉ .??

Ah k, mình apply vịtrí GDV nên mới phải đến nộp trực tiếp, còn các vị trí khác vẫn qua mail mà bạn :D

chiều nay t vừa qua nộp CV thấy chẳng có mấy.chắc hôm qua nộp hết rồi.đến tâm sự vs chị nhận CV 1 lúc rồi về :)).mong là ktrai thì dc vào vòng pvan :D

hi, mình nộp ở VCB Quảng Ninh, m cao có 1m55 thôi mà đi đo ở VCB các anh bảo dc 1m56,5 nên cho qua vòng hồ sơ rùi hẹn m pv bằng tiếng anh. Còn nộp ở vietin thì bị loại từ vòng gửi xe vì giám đốc bảo m chẳng dc 1m54,hixhix. M đang định nộp vào GP, nhưng ở QN chỉ tuyển mỗi giao dịch viên thôi, không biết có qua được vòng loại không?

mình nộp từ ngày đầu, nhưng luôn bị FAIL mail haizzz

This is an automatically generated Delivery Status Notification.

Delivery to the following recipients failed.

tuyedung@gpbank.com.vn

Final-Recipient: rfc822;tuyedung@gpbank.com.vn
Action: failed
Status: 5.1.1

hix, mình cũng bị lỗi :(( lại đang ở quê nên không đi nộp trực tiếp được :((

ôi mình vẫn chưa được lấy bằng tốt nghiệp, không biết có được nhận không nhỉ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,679
Thành viên mới nhất
88betgroupnet
Back
Bên trên