GP.Bank GP.Bank tuyển dụng nhiều vị trí như GDV, QHKH, Nhân viên Thẻ, Tái thẩm định, PR, Trưởng phòng, GĐ tr

sao tớ họ chỉ thu mỗi CV nhỉ.sáng nay đi cao gót đến tòa nhà ở THĐ,lúc đi xuống thang máy nó chỉ xuống t1,lết bộ xuống tầng hầm lấy xe,vật vã,sắp chít lun :)
chờ kết quả thôi.lo lắng nhỉ

Mình hum qua đi nộp thì chả thấy chị ấy nói là bao giờ có kết quả.Người ta thu lại mỗi CV nhưng mình vẫn pải mang theo giấy tờ bằng cấp, chứng chỉ để họ xem.

sao tớ họ chỉ thu mỗi CV nhỉ.sáng nay đi cao gót đến tòa nhà ở THĐ,lúc đi xuống thang máy nó chỉ xuống t1,lết bộ xuống tầng hầm lấy xe,vật vã,sắp chít lun :)
chờ kết quả thôi.lo lắng nhỉ
chắc do tớ có 1 năm kinh nghiệm nên c ấy mới kêu về nhà lấy thêm các bằng cấp liên quan, mà cũng chẳng biết sao, nhiều khi lại tạch ngay từ vòng gửi xe

các bạn nộp vị trí GDV tới nộp có được phỏng vấn hỏi han gì ko. t tới nộp chị ấy nhận xong là bảo về theo dõi trên website, hic.
T được chị ý hỏi thực tập ở đâu, làm cv j` ở phòng đấy, đề tài luận văn là gì... hixhix. Mình có được đến thực tập đâu cơ chứ.:((

Mình hum qua đi nộp thì chả thấy chị ấy nói là bao giờ có kết quả.Người ta thu lại mỗi CV nhưng mình vẫn pải mang theo giấy tờ bằng cấp, chứng chỉ để họ xem.

Cậu mang theo giấy tờ chứng chỉ bằng cấp foto hay gốc luôn? Lần trc tớ gọi điện hỏi thẳng thì cười cười nói nói cợt nhả rồi bảo k nhá, cúp luôn chẳng thèm chào hỏi làm mình chẳng hỏi đc gì thêm. Hình như chỉ những ai có kn rùi mới cần nộp foto...

uh đúng đấy ycau trong tin tuyển dụng họ chỉ bảo n ứng viên có kinh nghiệm mới phải nộp bằng cấp, chứng chỉ... t chưa có kinh nghiệm nhưng cứ mang bản photo đi cho chắc đến nộp c ý hỏi vài câu e mới tốt nghiệp ah, e thực tập ở đâu, đã apply NH nào chưa rồi vị trí j... xong c ý bảo chỉ giữ CV thôi bên c sẽ xem hồ sơ rồi thông báo sau. Mấy c nhận hồ sơ ở đấy cao ráo, xih xắn nhỉ. Ước j :D

Sáng nay mình cũng đi nộp ở THĐ, đến thấy các bạn xếp hàng đông quá trời. Thấy là bạn nào mà ngoại hình k ok lắm thì chị ý pv nhanh lắm, vào phát ra luôn. Còn bạn nào đc đc thì hỏi nh nh.Nhưng thấy nh bạn ra lắc đầu quá. Có 2 phòng pv, tớ sang phòng bên trong, chị pv cũng thân thiện. Nghe nói đợi kết quả trên web, hoặc ng ta sẽ gọi điện nhưng k rõ là sau bao lâu nữa :D

Sáng nay mình cũng đi nộp ở THĐ, đến thấy các bạn xếp hàng đông quá trời. Thấy là bạn nào mà ngoại hình k ok lắm thì chị ý pv nhanh lắm, vào phát ra luôn. Còn bạn nào đc đc thì hỏi nh nh.Nhưng thấy nh bạn ra lắc đầu quá. Có 2 phòng pv, tớ sang phòng bên trong, chị pv cũng thân thiện. Nghe nói đợi kết quả trên web, hoặc ng ta sẽ gọi điện nhưng k rõ là sau bao lâu nữa :D
bạn nạp vào vị trí gì vậy ? hầu hết mọi người đều nạp hồ sơ trực tiếp à?và nạp hồ sơ trực tiếp thì có kèm phỏng vấn sơ tuyển luôn à ?thế những người nạp hồ sơ qua mail thì sao hả bạn ? mình cũng nạp hồ sơ qua mail mà khong biết thế nào,thấy lo lắng quá. hay là nạp thêm cái hồ sơ trực tiếp nữa cho chắc ăn nhỉ .??

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,809
Thành viên mới nhất
thud
Back
Bên trên