File Excel thẩm định khách hàng doanh nghiệp

Các bạn ơi, gởi cho mình với, mình cũng cần lắm mà không đủ tín dụng. Email cua minh la: tina.sbv mail gmail các bạn nhé

sao bạn không đưa thêm cột chỉ số đánh giá của NH bạn vào nhỉ? :-?

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
sao bạn không đưa thêm cột chỉ số đánh giá của NH bạn vào nhỉ? :-?

Ý bạn là chỉ số trung bình ngành?

Các chỉ số trung bình ngành thay đổi thường xuyên theo diễn biến thị trường, ngoài ra mỗi ngành có mỗi chỉ số khác nhau, mỗi người tính cũng mỗi khác nên nếu đưa vô đây cũng chẳng có ý nghĩa gì cả. Quan trọng là cách giải trình trên hồ sơ cấp tín dụng vào mỗi thời điểm thôi.

Chỉ số trung bình ngành thì bạn có thể cập nhật thường xuyên từ website của các CTCK, tuy nhiên tùy theo cách tính mà kết quả ở mỗi nơi cũng khác nhau.

minh ko co du tin dung roi mà tai lieu nay hay wa đang can nua ban nao tai dk rui gui dum minh với
duynguyenhanam mail yahoo.thank so much

Mình đang bổ sung thêm 1 số yếu tố vào file này, có thể sẽ up lên trong thời gian sớm.

Nếu các bạn chỉ đơn thuần sử dụng file để hỗ trợ công việc phân tích BCTC và lập tờ trình thẩm định khách hàng thì không cần download file mới cũng được, bởi vì file mới của mình chỉ là đi sâu vào chi tiết ý nghĩa các chỉ tiêu, cụ thể hơn về phân tích lưu chuyển tiền tệ và xác định kết quả kinh doanh.

Hiện mình chưa đủ tín dụng để download, vậy Hoàng Thao có thể gửi giúp mình file qua email: tamndpro (gmail.com) không?. Chân thành cảm ơn bạn.

Nếu được thì xin gửi cho em vào email ptgiang104@ gmail.com với ạ. Em cảm ơn nhiều ạ!

Lại ko đủ tín dụng, bạn có thể gửi vào mail của mình được ko
nguyenvantai1701@gmail

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,674
Thành viên mới nhất
kalushorchestra