File Excel thẩm định khách hàng doanh nghiệp

sheet Bảng cân đối kế toán, bạn chưa để hết các khoản mục trên BCĐ KT à? Ví dụ : TS dài hạn không có TS vô hình... Bạn có thể sửa lại không? Mình không dám sửa vì các sheet của bạn đã đặt công thức hết rồi. Chuyên viên của Exim pro thật. Great!

sheet Bảng cân đối kế toán, bạn chưa để hết các khoản mục trên BCĐ KT à? Ví dụ : TS dài hạn không có TS vô hình... Bạn có thể sửa lại không? Mình không dám sửa vì các sheet của bạn đã đặt công thức hết rồi. Chuyên viên của Exim pro thật. Great!
Có 2 file theo QĐ48 & QĐ15, TS vô hình nằm trong báo cáo theo QĐ15, đối với các DN báo cáo theo QĐ48 thì không phân biệt chi tiết các loại TSCĐ.

P/s: Các file mình up lên đây đã lỗi thời nhiều so với file hiện tại mình đang sử dụng về cấu trúc BCTC & độ linh hoạt khi phân tích dữ liệu rồi. Nhưng mình nghĩ các bạn vẫn có thể dùng để tham khảo tốt.

Cám ơn bạn, nếu bạn thấy chỗ nào có thể bổ sung để hoàn thiện thì góp ý nhen, mình sửa tới sửa lui mà thấy có gì đó vẫn chưa hài lòng lắm.
Chào bạn thaonh. Mình thấy file của bạn rất hay và hữu ích. Tuy nhiên, theo mình biết thì công thức tính vòng quay VLĐ = DTT/VLĐbq = DTT/TSLĐbq (vì VLĐ là hình thái tiền tệ của TSLĐ).
Bạn xem có đúng không?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,226
Thành viên mới nhất
A Girl A Gun A
Back