Đề thi nghiệp vụ vietinbank 31/7/2011 (10 câu trắc nghiệm)

Có kết quả rồi. được vào phỏng vấn rồi. 25/8 này phỏng vấn. ai duoc phỏng vân chia se do sướng cho anh em cùng hưởng

Mình được vào vòng phỏng vấn rồi, nhưng không biết phỏng vấn như thế nào nhỉ, lần đầu thi nên chẳng biết gì, mọi người truyền lại kinh nghiệm giúp mình với, cám ơn trước, hi

ai có thông tin phỏng vấn, điểm thi phỏng vấn tính thế nào thì chia sẻ cho bọn t với...sắp lên thớt rùi

Minh` cũng được vào vòng PV rui`, nhưng PV từ 27- 30 nên chưa biết rõ ngày nào. Mà ai biết gửi giấy xác nhận ưu tiên đấy thía nào nhỉ, nộp tại đơn vị mình đăng ký đc không ta !? Điểm PV tính thía nào nhỉ, cả nhà có ai biết hem, share anh em ít :)

Em cũng có trong ds đc phỏng vấn rùi nhưng chưa đc ai gọi gì cả? Em nghĩ sẽ chấm theo thang điểm cho 3 câu hỏi thôi. Các anh chị đã ai đi phỏng vấn chưa? Anh khoinguyenhoang ơi, anh ở chi nhánh nào thế?

MÌnh vừa đi nộp giấy tính điểm ưu tiên về. Nghe bảo bốc thăm nghiệp vụ hỏi thì phải. Mà danh sách pv tính thía nào í nhỉ, ai điểm cao thì đc pv trước à, mem nào biết không ta
Mình ở CN 2- TP HCM kìa :) 29 người lấy 4 người, chắc tạch roài

Theo mình đc bít thì điểm cuối cùng = (vòng 1x2 + pv):3. Điểm vòng viết đc xếp cao xuống thấp theo thứ tự trên web của ngân hàng. CHính vì vậy những bạn đc điểm cao vòng viết có nhìu khả năng sẽ đỗ :)

Theo mình đc bít thì điểm cuối cùng = (vòng 1x2 + pv):3. Điểm vòng viết đc xếp cao xuống thấp theo thứ tự trên web của ngân hàng. CHính vì vậy những bạn đc điểm cao vòng viết có nhìu khả năng sẽ đỗ :)
Lâu nay ko thấy em online nhỉ?Hôm trước e PV tốt chứ?Em cũng PV đầu tiên mà.Mà còn được điểm cộng nữa mà.hjhj.Anh cũng vậy nhưng PV xong thi không dám chắc lắm.Hy vọng đậu để còn được đi làm.

minh cùng quan điểm với bạn xiuchi, nhưng còn câu 5 mình nghỉ là a (theo định nghĩa "tín dụng") mình sẽ tìm hiểu lại xem trong hợp đồng tín dụng thật cụ thể như thế nào. bạn nào biết thì chia sẻ nhe. Thanks

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,483
Thành viên mới nhất
mokatamtamcz
Back
Bên trên